ผู้เขียน หัวข้อ: รู้สึกแปลกๆ  (อ่าน 2178 ครั้ง)

ออฟไลน์ tossapol

• ตติยะ
    • อีเมล
รู้สึกแปลกๆ
« เมื่อ: 18 ต.ค. 2549, 05:50:20 »
คือตอนนี้ผมได้สักมาประมาณ 6 เดือนแล้วคับได้มาก็มีแค่ เก้ายอด และต่อไปอีกที่หัวไหล่ทั้งสองข้างเรียกว่าอะไรไม่รู้ และก็แปดทิศ และก็สิงยกขาสองข้างน่ะคับเ
เป็นการสักแบบสักนำมันคับช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้ไปแล้วเพราะไกลพอสมควรบ้านผมอยู่มีนบุรีคับ แต่มีความรู้สึกแปลกๆช่วงเดือน-สองเดือนนี้คือมันแสบๆที่หลังน่ะคับเป็นเพราะผมคิด
ไปเองหรือก็ไม่ใช่เพราะเพื่อนที่ไปสักด้วยกันตลอดก็เป็นแต่เพื่อนสักหมึกนะจึงขอถามพวกพี่ๆที่รู้ช่วยบอกทีคับเผื่อผมทำไรผิดจะได้แก้ไข

อานะ

• บุคคลทั่วไป
ตอบ: รู้สึกแปลกๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 ต.ค. 2549, 12:39:48 »
ของผมมันชาทั้งตัวตอนเป่าไงคับแต่หลังๆก็ไม่ค่อยช้าแล้ว ;D >:( ;D

อานะ

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 ต.ค. 2549, 12:41:22 »
หรือว่านายไปทำผิดคำพูดอะไรกับอาจารรึป่าวเลยแสบไงคับเค้าคงมาเตือนเราอะคับ :062: :062:

ออฟไลน์ TheBlues

• จตุตถะ
  • การกระทำจะดีหรือไม่ ขึ้นอยู่กับเจตนา
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 ต.ค. 2549, 06:30:35 »
 :017: :017: :017: ยุงกัดหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 ต.ค. 2549, 11:24:31 »
:017: :017: :017: ยุงกัดหรือเปล่าครับ
คิดได้ไง 555 ตลกดี 555+

ออฟไลน์ tumkk

• ปัญจมะ
  • อิเล็กทรอนิกส์อุตฯ
    • MSN Messenger - mama.ka@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 ต.ค. 2549, 05:46:35 »
ที่หัวไหล่น่าจะเป็นงบน้ำอ้อยนะครับที่ว่าเป็นแสบๆน่ะครับเป็นเหมือนอะไรกัดหรือเปล่าแต่ที่จริงไม่มีไรกัดใช่เปล่าครับแต่ของผมไม่เป็นน่ะครับจะเป็นแบบคันๆบางครั้งก็แบบขลุกครับแต่ช่วงนี้เริ่มโมโหเร็วซักหน่อยครับ
การสงคราม
ยิ่งไม่ใช้กำลังยิ่งวิเศษ
พึงใช้สติปัญญาให้มากกว่าใช้กำลัง

ออฟไลน์ NaMaPaTa

• ปัญจมะ
  • { ลูกหลวงพ่อบ้านแหลม }.....(((ศิษฐ์หลวงพ่อเปิ่น)))
    • MSN Messenger - SIT1802@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 ต.ค. 2549, 06:28:53 »
ที่หัวไหล่น่าจะเป็นงบน้ำอ้อยนะครับที่ว่าเป็นแสบๆน่ะครับเป็นเหมือนอะไรกัดหรือเปล่าแต่ที่จริงไม่มีไรกัดใช่เปล่าครับแต่ของผมไม่เป็นน่ะครับจะเป็นแบบคันๆบางครั้งก็แบบขลุกครับแต่ช่วงนี้เริ่มโมโหเร็วซักหน่อยครับ

แสดงว่าเริ่มร้อนของแล้ว  หุหุ   :005:
เหมือนผมล่ะ   
สติเท่านั้นล่ะที่จะหยุดได้  (อย่าปล่อยให้ความรู้สึกบังคับเรา)   :009:
แต่ถ้ามีเรื่อง  ถึงไหนถึงกัน 
  :075:
อิติปิโสวิเสเสอิ�� � � อิเสเสพุทธะนาเมอิ
อิเมนาพุทธะตังโสอิ� � � อิโสตังพุทธะปิติอิ

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 ต.ค. 2549, 11:58:43 »
ของผมมันชาทั้งตัวตอนเป่าไงคับแต่หลังๆก็ไม่ค่อยช้าแล้ว ;D >:( ;D
ตอนที่เขาเป่าให้ผมผมไม่ชาอ่ะ  แต่หนังหน้าอกมานจะกะตุกแรงอ่ะคับ

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต