ผู้เขียน หัวข้อ: วัดกลางบางแก้ว  (อ่าน 1257 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
วัดกลางบางแก้ว
« เมื่อ: 06 ม.ค. 2553, 05:43:58 »

เบี้ยแก้ตัวนี้ใช่ของหลวงปู่เพิ่ม วัดกลางบางแก้วไหมครับ

ศึกษาและสะสมครับ ขอขอบคุณผู้ที่ให้ความกระจ่างด้วยครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: วัดกลางบางแก้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 ม.ค. 2553, 07:20:00 »
ผมให้กำลังใจครับผมไม่ทราบเหมือนกันครับ ผมว่าน่าจะใช่นะครับรอผู้ดีกว่าครับ :017:
รักและศรัทธา