ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำเเนะนำ การลงนะหน้าทอง สาริกาลิ้นทอง เเละการสักยันต์ หน่อยครับ  (อ่าน 2811 ครั้ง)

ออฟไลน์ weapon

• ทุติยะ
  • **
ผมไม่เคยสักยันต์มาก่อนนะครับ เเต่ครอบครัวผมศรัทธาในวัดบางพระครับ  ผมอยากจะขอคำเเนะนำในการลงนะหน้าทอง สาริกาลิ้นทอง เเละการสักยันต์ หน่อยครับ คือผมเป็นคนมีปัญหาด้านความรักมาตลอดเวลาเลยครับ  มักจะมีอุปสรรคทุกครั้ง รบกวนพี่ๆๆเเนะนำผมหน่อยครับว่าผมควรทำอย่างไรดี  เท่าที่ผมศึกษาข้อมูลผมจะไปขอความเมตตาพระอาจารย์ติ่ง ให้ท่านลงนะหน้าทอง กับสาริกาลิ้นทอง เเต่เรื่องสักยันต์ผมไม่มีความรู้เลยครับ ผมจะสักน้ำมัน รบกวนพี่ๆเเนะนำผมหน่อยครับว่าผมควรสักยันต์อะไรดีครับที่จะช่วยด้านความรักเเละเสน่ห์กับเพศตรงข้าม เเล้วสักกับพระอาจารย์ท่านไหนดีครับ  ผมว่างวันพฤหัสช่วงบ่ายๆๆ ผมสามารถไปกี่วัดบางพระได้ถึงเวลากี่โมงครับ

รบกวนพี่ๆๆช่วยชี้เเนะผมด้วยนะครับ

ขอบพระคุณมากครับ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
ผมไม่เคยสักยันต์มาก่อนนะครับ เเต่ครอบครัวผมศรัทธาในวัดบางพระครับ  ผมอยากจะขอคำเเนะนำในการลงนะหน้าทอง สาริกาลิ้นทอง เเละการสักยันต์ หน่อยครับ คือผมเป็นคนมีปัญหาด้านความรักมาตลอดเวลาเลยครับ  มักจะมีอุปสรรคทุกครั้ง รบกวนพี่ๆๆเเนะนำผมหน่อยครับว่าผมควรทำอย่างไรดี  เท่าที่ผมศึกษาข้อมูลผมจะไปขอความเมตตาพระอาจารย์ติ่ง ให้ท่านลงนะหน้าทอง กับสาริกาลิ้นทอง เเต่เรื่องสักยันต์ผมไม่มีความรู้เลยครับ ผมจะสักน้ำมัน รบกวนพี่ๆเเนะนำผมหน่อยครับว่าผมควรสักยันต์อะไรดีครับที่จะช่วยด้านความรักเเละเสน่ห์กับเพศตรงข้าม เเล้วสักกับพระอาจารย์ท่านไหนดีครับ  ผมว่างวันพฤหัสช่วงบ่ายๆๆ ผมสามารถไปกี่วัดบางพระได้ถึงเวลากี่โมงครับ

รบกวนพี่ๆๆช่วยชี้เเนะผมด้วยนะครับ

ขอบพระคุณมากครับ

ถ้าไปขอความเมตตาจากหลวงพี่ติ่งแล้ว ถ้าคุณมีความปราถนาที่จะสักน้ำมัน คุณก็ขอสิ่งที่คุณต้องการกับหลวงพี่ท่านดูเลยสิครับ  ถ้าไปวัดก็น่าจะไปเช้าๆนะครับ บรรยากาศดีมากครับ อย่าลืมไปกราบสังขารหลวงพ่อเปิ่นด้วยนะครับ  ขอให้โชคดีครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มิ.ย. 2553, 06:07:26 โดย คนรักษ์พระ »
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน