ผู้เขียน หัวข้อ: ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ปอนด์อยู่ ป6  (อ่าน 1122 ครั้ง)

ออฟไลน์ ponpond

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สวัสดีครับ พอดีว่าอยากรู้ รูปยันต์ลิงลมอ่าใคร ใจบุญเอาให้ดูหน่อยนะ[/colr]
ศรัทธาจงบรรเกิด ความงมงายจงหายไป

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ

Cradit คุณกุ๊กกิ๊ง เว็บ วัดด่านเจริญชัย

ออฟไลน์ ponpond

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
แล้วเวลาของขึ้นว่องไวกว่าหนุมานหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
ยินดีต้อนรับครับ...ป.อะไรไม่ใช่เรื่องสำคัญ สำคัญที่ใจเดียวกัน :058:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
ยินดีต้อนรับครับผม สงสัยอะไรก้ถามได้ครับ