ผู้เขียน หัวข้อ: เสืออีกครับ ตระกรุดหนังสือถักเชือกเขียว สองสภาพ  (อ่าน 3235 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ด้วยความเคารพครับ
ชมภาพเลยครับ

เช่ามาประมาณปี 39-40 นะครับ
ดอกหนึ่งใช้ดอกหนึ่งเก็บ
   จริงๆ อยากแกะดูว่าข้างในเป็นอย่างไร
แต่คงจะไม่ได้เห็นอะไร
เพราะดอกที่ใช้ลุยน้ำลุยโคลนมา
  ขอแสดงความนับถือ
Gearmour

ออฟไลน์ เผด็จศึก

• สมาชิกที่ถูกแบน
  • **
    • อีเมล
โอ้วยอดเยี่ยมๆๆๆ หุหุ :091:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
งามมากเลยครับพี่หนังเสือถักไนล่อนเขียว งามหยด ...  :016:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
งามครับ หนังเสือถักเชือกไนล่อนคลาสสิกดีครับ

ขอบคุณท่านGearmourมากครับที่นำมาให้ชม...

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ขอบคุณพี่บัฟที่ถ่ายรูปมาให้ชมกันนะครับ โดยส่วนตัวชอบดอกที่ใช้ครับ ดูแล้วผ่านการใช้งานมาแบบสมบุกสมบันมากๆเลย
เชือกเริ่มหลุดบ้างแล้วนิดๆ  :001:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
ชอบจังเลยครับตระกรุด น่าใช้มากๆครับท่าน................ :015: :002:

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ของที่ไหน ครับ
ผม ก็เพ่งไปบูชาจากวัดกลางบางพระมา
ราวๆ เดือนที่เเล้วครับ
แบบเดียวกันเลย
ตอนนี้ นำไปใส่หลอดพลาสติดเเล้ว
กลัวจะถูกน้ำ  เดียวขนเสือจะร่วมหมด  :002:

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
ขอบคุนที่นำมาให้ชมนะครับ  ต้องไปหามาบ้างสะแล้ว

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ของที่ไหน ครับ
ผม ก็เพ่งไปบูชาจากวัดกลางบางพระมา
ราวๆ เดือนที่เเล้วครับ
แบบเดียวกันเลย
ตอนนี้ นำไปใส่หลอดพลาสติดเเล้ว
กลัวจะถูกน้ำ  เดียวขนเสือจะร่วมหมด  :002:

ของวัดบางพระครับ ...  :089:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอบคุณพี่บัฟมาก ครับ ผมเองก็อยากได้มั่ง ครับ 5555
งดงามน่าใช้มาก ครับ ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ผมก้อมีแต่แรกกับเขาไปแล้วคับเขาแกะเชือกบอกว่าขนมันร่วงผมก็ดูมีตะกรุดอยู่คับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
...สุดยอดครับดอกที่ใส่ลุยยังสภาพดีอยู่เลย ต้องหามามาแขวนเอวสะแล้วครับ...

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
ขอบคุณที่นำมาให้ชมกันครับ งามมากครับ   :016:

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
อยากดูกรุของพี่บัฟแตกจังเลย........ขอบคุณครับ(ผมว่ามีของดีให้น้องๆได้ชมกันเยอะเลย)
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ ชินฺนปญฺชร

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - chinapat_a@hotmail.com
ขอบคุณครับที่นำมาให้ เอ้ย นำมาให้ชม อิอิ
นะเมตตา โมกรุณา พุทปราณี ธายินดี ยะเอ็นดู แก่ข้าพเจ้าที่แท้จริง นะมะพะทะ ทะพะมะนะ

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
แบบนี้ ผมมีกับเขา 1 ดอก ทันหลวงพ่อเสกแน่นอน
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
สวยงามดีครับ
ขอบคุณที่เอามาให้ชมครับ :054: :054:

ออฟไลน์ Toyy

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - toyy-1980@hotmail.com
สวยมากเลยครับ
๏ เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา
จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู
ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย