ผู้เขียน หัวข้อ: สรุปกิจกรรมแจกพระของ"ผู้การเสือ"  (อ่าน 2044 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ตามที่"ผู้การเสือ"ได้มอบพระมาแจกให้กับเพื่อนสมาชิกกระดานสนทนาวัดบางพระ ขณะนี้ได้หมดเขตส่งรายละเอียดชื่อที่อยู่สำหรับ

จัดส่งพระแล้ว ท่านใดที่ไม่ได้ส่งราย

ละเอียดมาหรือส่งมาไม่ครบถือว่าสละสิทธิ์นะครับ

ขอบคุณที่ร่วมกิจกรรมกันครับ.เพราะมีสมาชิกส่งมาแค่ชื่อกับเบอร์โทรมาครับ

เพราะตอนนี้ของรางวัลได้ส่งคืนให้ คุณลุง "ผู้การเสือ"ไปแล้ว ครับ

สำหรับท่านที่ทำการลงทะเบียนแล้วส่งชื่อ ที่อยู่ มาให้ผมแล้ว ผมจะทำการจัดส่งไปให้ครับ
:001:

ด้วยความเคารพอย่างสูง ต้นน้ำ... :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ส.ค. 2552, 10:56:59 โดย @ต้นน้ำ@ »

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: สรุปกิจกรรมแจกพระของ"ผู้การเสือ"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 ส.ค. 2552, 12:32:57 »
ขอบคุณท่านต้นน้ำ สำหรับวันนี้ มากเลย ครับ   :054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: สรุปกิจกรรมแจกพระของ"ผู้การเสือ"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 ส.ค. 2552, 03:49:40 »
ร่วมอนุโมทนาด้วยนะครับ ...  :089:

ออฟไลน์ DAENG

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 ส.ค. 2552, 08:36:55 »
ร่วมอนุโมทนาผู้การเสือด้วยนะครับ :024:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 ส.ค. 2552, 12:27:00 »
ขอบคุณต้นน้ำที่ดำเนินการ งานทุกอย่างให้ลุล่วงไปด้วยนะคะ

ขอบคุณท่านผู้การเสือค่ะ สำหรับทุกอย่างเลย :001:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ boy12

• จตุตถะ
  • คิดดี ทำดี
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 ส.ค. 2552, 11:29:46 »
ขอขอบคุณทุกท่าน
boy ขอบคุณทุกคนครับ

ออฟไลน์ บินหลาดง

• ปัญจมะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05 ก.ย. 2552, 07:48:14 »
ผมไม่รู้จะทำงัยนี้ครับพี่ต้นน้ำ
แล้วผมจะได้กับเขาไม่เนี้ย
ว่าแย่จังมาช้า
      ศิษย์ หลวงโด่ง

ออฟไลน์ motana2008

• จตุตถะ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 ก.ย. 2552, 12:17:07 »
หากจะส่งไปแทนผู้ที่สละสิทธิ์ จะได้ไหม ง่า คับ

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 ก.ย. 2552, 08:34:10 »
ร่วมอนุโมทนาด้วยคร๊าบ

ว้าอยากดั้ยเหมือนกัล--/
ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ hanuman

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 ธ.ค. 2552, 10:58:23 »
ส่งไปยังจะได้อยู่มั้ยคับ
[shake]เป็นแค่คนผ่านมา แต่ศรัทธาด้วยใจ[/shake]