ผู้เขียน หัวข้อ: ผมไปเอาตะกรุดสีดำ จากหลวงพ่อจำลอง รับมากับมือท่านเลยคับ เจ๋งจิงป่ะคับบอกที  (อ่าน 2123 ครั้ง)

ออฟไลน์ นรก

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
 :057:? อยากรุ้ว่าตกรุดสีดำของท่านเจ๋งจิงรึเปล่าคับ ใครมีประสบการณ์ ก็ช่วยบอกหน่อยคับ :016: :015:
ถ้าทองคำเปลวหลุดออกจะเป็นอะไรรึเปล่าคับ     

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?:017:

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? :017:
? ?
? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? :017:

ขอบใจมาคับ :017:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ม.ค. 2550, 03:31:12 โดย Narok »
ช.อ.ก. 40

จิ๋วคลองเตย

• บุคคลทั่วไป
บอกได้คำเดียวเลยนะคับว่าสุดยอดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเพื่อนผมไปรับมาแล้วท่านให้ลองเพื่อนผมสักเต็มตัวเลยนะคับหลวงพ่อท่านถามว่าสักที่วัดหลวงพ่อเปิ่นหรอเพื่อนผมตอบไปว่าใช่คับหลวงพ่อจำลองท่านก็บอกว่าสักที่วัดหลวงพ่อเปิ่นสุดยอดที่สุดแล้วนะแล้วหลวงพ่อท่านก็ลองกรีดมีดลงบนแผ่นหลังแบบว่าสุดแรงเกิดเลยนะคับผมนั่งข้างๆผมยังเสียวจนไม่กล้าที่จะมองเลยนะคับท่านเก่งจิงๆขนาดหลวงพี่แป๊วท่านก็ยังยกนิ้วให้เลยนะเพราะว่าผมใส่ไปตอนสักกับหลวงพี่ท่าน

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
ตามนี้
http://www.bp-th.org/webboard/index.php/topic,1025.0.html
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม