ผู้เขียน หัวข้อ: ดูให้หน่อยครับ  (อ่าน 2272 ครั้ง)

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
ดูให้หน่อยครับ
« เมื่อ: 11 ม.ค. 2550, 05:19:00 »
ช่วยดูให้หน่อยครับว่าใช่เขี้ยวเสือหรือเปล่า มีอยู่2อันครับอันบนกรวงนิดเหน่อย  อันล่างตันดิกเลยครับรบกวนช่วยบอกผมหน่อยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ม.ค. 2550, 05:54:31 โดย pu »
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
ตอบ: ดูให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 ม.ค. 2550, 05:30:24 »
เป็นไปได้ระหว่าง เขี้ยวเสือ กับเขี้ยวหมี เห็นคนเขาเล่ากันว่า เขี้ยวเสือข้างในจะกลวง
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 ม.ค. 2550, 05:49:04 »
 ;) ;).`ใช่แล้ว........ถ้าเป็นเขี้ยวเสือต้องกลวงถึงจะชัวร์ค่ะ..........ส่วนเขี้ยวหมูต้องตันถึงจะดี :-*

อย่าเจ็บ อย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าใคร....

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 ม.ค. 2550, 05:49:36 »
 :D :Dของพี่เหรอคะ
 :( :( :(

ออฟไลน์ NaMaPaTa

• ปัญจมะ
  • { ลูกหลวงพ่อบ้านแหลม }.....(((ศิษฐ์หลวงพ่อเปิ่น)))
    • MSN Messenger - SIT1802@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 ม.ค. 2550, 05:49:59 »
ถูกต้องนะคร๊าบ ๆ ๆ ๆ
อิติปิโสวิเสเสอิ�� � � อิเสเสพุทธะนาเมอิ
อิเมนาพุทธะตังโสอิ� � � อิโสตังพุทธะปิติอิ

ออฟไลน์ ---(จอมขมังเวทย์)---

• ปัญจมะ
  • ศิษย์อาจารย์บุญมี
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 ม.ค. 2550, 06:11:15 »
มีความเป็นไปได้ครับที่จะเป็นเขี้ยวเสือ....ถ้าเป็นเขี้ยวเสือก็เป็นเขี้ยวล่างครับ
ที่สุดของการสักยันต์สายวัดบางพระ แห่งภาคอีสาน มี 2 ท่านคือ อาจารย์ บุญมี พุ่มทิพย์ และ อาจารย์ อ๊อด พุ่มทิพย์ แห่งกาฬสินธุ์

ออฟไลน์ นายจันหนวดเขี้ยว

• สัตตมะ
  • **
  • *บารมีหลวงพ่อเปิ่นรักษา*
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 ม.ค. 2550, 09:26:36 »
ดังที่คุณ ...kaitip ...กล่าวมาข้างต้นนั้นถูกแล้วครับ....ฟันธง
เพื่อพ้องเพื่อนกูจะสู้หลังชนฝา เพื่อพี่น้องกูจะสุดใจกล้า เพื่อลูกเมียกูจะสู้สุดแรงล้า เพื่อบ้านเมืองกูจะสู้จนสิ้นเลือดหยดสุดท้าย 55555

กระดาษ

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 ม.ค. 2550, 08:28:50 »
ไม่ใช่แน่นอนครับ พี่น้องครับวันเสาร์-อาทิตย์ลองไปเดินที่สวนจตุจักรดูนะครับ ลงรถที่วัดไผ่ตัน แล้วเดินไปทิศทางไปอนุเสาวรีย์ก่อนถึงปั๊มน้ำมันประมาณ 3 แผงพระ จะเห็นมีอยู่ประมาณ 6 อัน ไปจับดูแล้วจะรู้เองครับว่าใช่หรือเปล่า ที่จัตุจักรก็มีของแท้นะครับ ขนาดยาว 3 นิ้ว ราคาอยู่ที่ประมาณ 5,500 - 8,000 บาท อย่าไปให้เขาหลอกเอานะครับพี่น้องครับ

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 ม.ค. 2550, 06:39:29 »
ขอบคุณครัน