ผู้เขียน หัวข้อ: พระพุทธชินราชครับ  (อ่าน 845 ครั้ง)

ออฟไลน์ เส

• คิดการใหญ่ อย่าสนใจเรื่องเล็กน้อย
  • สัตตมะ
  • **
พระพุทธชินราชครับ
« เมื่อ: 10 ม.ค. 2553, 04:48:08 »
บูชามานานเเล้วครับเปนมรดกที่คุณตาให้มานะครับ 5 นิ้ว 2ถอด ...
ขอบคุณทุกท่านที่เยี่ยมชมเเละให้คำเเนะนำนะครับ.. :054:

บุคคลที่เเขวนพระดัง ราคาเเพงเต็มคอ ก็ไม่ได้หมายความว่าจะเป็นคนดี

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
ตอบ: พระพุทธชินราชครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 ม.ค. 2553, 03:04:58 »
:058:...ดูจากผิวพรรณองค์พระแล้วแลดูเก่า..และดูเข้มขลังมากเลยครับ... :015:
...โชคดีจังเลยครับที่ได้ครอบครอง..ของดีเยอะเหมือนกันนะเนี๊ย...
...ยังไงกระผมก็ต้องขอขอบคุณท่านเสเพล..มากเลยครับที่นำมาให้ชมกัน..อิอิ..

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ เส

• คิดการใหญ่ อย่าสนใจเรื่องเล็กน้อย
  • สัตตมะ
  • **
ตอบ: พระพุทธชินราชครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 ม.ค. 2553, 08:27:44 »
...ดูจากผิวพรรณองค์พระแล้วแลดูเก่า..และดูเข้มขลังมากเลยครับ...
...โชคดีจังเลยครับที่ได้ครอบครอง..ของดีเยอะเหมือนกันนะเนี๊ย...
...ยังไงกระผมก็ต้องขอขอบคุณท่านเสเพล..มากเลยครับที่นำมาให้ชมกัน..อิอิ..

สวัสดีครับพี่ R onaldo 2007 ขอบคุณที่เยี่ยมชมครับ
ผมก็อิจฉาพี่ที่มีครอบครัวน่าๆรัก ครับ... :002: