ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญมหาลาภ สมเด็จพุฒาจารย์(โต)  (อ่าน 4470 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

อยากทราบครับ ว่าเหรียญมหาลาภ สมเด็จพุฒาจารย์(โต)เหรียญนี้ เป็นของที่ไหนครับ สร้างเมื่อปีใดครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ DeKaram

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: เหรียญมหาลาภ สมเด็จพุฒาจารย์(โต)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 ม.ค. 2553, 05:08:13 »
โหหห สวยงามคับท่านน
ผมคิดว่าน่าจะเก่านะคับ
ไม่ทราบเหมือนกันคับ
รอผู้รู้มาตอบดีกว่าาา
อิอิ
สมเด็จพุฒาจารย์(โต) :054: :054:
ชอบเหมือนกันคับ

ออฟไลน์ ag

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: เหรียญมหาลาภ สมเด็จพุฒาจารย์(โต)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 ม.ค. 2553, 10:19:32 »
สวยมากครับ
ที่ลองค้นดูครับ http://www.somdejto.com/
ขอบคุณ คนรักษ์พระ ครับที่นำมาให้ชมครับ
ขอพระรัตนตรัยคุ้มครองครับ