ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือด้วยครับ  (อ่าน 657 ครั้ง)

ออฟไลน์ Naraphat

• เต๊ะครับ Delta Force 25
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • เคารพครูอาจารย์ จะมีแต่คนเมตตา วันทามิ อาจาริโย
    • MSN Messenger - koozaa_2500@hotmail.com
    • taenakubb.hi5.com
    • อีเมล
ขอความช่วยเหลือด้วยครับ
« เมื่อ: 29 ม.ค. 2553, 02:38:27 »
ขออนุญาตสอบถามครับว่า  กรณีผมจะแทรกภาพที่เป็นลักษณะของเรา(ตรงซ้ายมือเวลาโพสต์ครับ)
ไม่รู้ว่าต้องทำอย่างไง
----------ขอบคุณครับ)
ศิษย์มีครู  เหมือนงูมีพิษ 

ออฟไลน์ wongrad

• จตุตถะ
    • อีเมล
ตอบ: ขอความช่วยเหลือด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 ม.ค. 2553, 02:57:50 »
ลองเองนิครับ..น้อง...ไม่ลองไม่รู้... :095:
.......เจ้าเมืองเจียงใหม่......