ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งจะได้มาเหมือนกันครับ เหรียญรุ่นแรกปี 2519  (อ่าน 1348 ครั้ง)

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
ไปได้มาใหม่ แต่สภาพมีขุมสนิมเขียวกิน ต้องมาล้างออกโดยเฉพาะด้านหลังหนักหน่อยแต่โดยรวมถือว่าสภาพยังดีอยู่ครับ
...

...
ไอ้เราหรือก็ไม่ใช่มืออาชีพล้างยังไงก็ได้เท่านี้ นี่ก็เพิ่งจะเสร็จเลยเอาไปผึ่งลมใต้หิ้งพระสัก 1 อาทิตย์ก็น่าจะดีกว่านี้ครับ
มีความโลภทรัพย์สินไม่สิ้นสุด จะยอมหยุดความอยากนั้นยากหลาย มีไร่ป่านาสวนล้วนมากมาย ใกล้ความตายได้พึ่งเพียงหนึ่งวา

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
ถูกครับ พี่หอมเชียงไม่ใช่ "มืออาชีพ" ครับ
แต่พี่เป็น "ระดับตำนาน" ของ web เราไปแล้ว
เล่าขานในหมู่พี่น้องไปไม่รู้จบแล้วครับ
ด้วยความเคารพครับพี่
อิ อิ

ออฟไลน์ tong_lomsak

• คณะกรรมการ
  • อาจาริโย เม ภันเต อายัส์มา ฐิตคุโณ นาม
สวยมากเลยครับ อยากได้มาขึ้นคอบ้างจัง
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชมกัน
จงอย่าเชื่อเพียงแค่ได้รู้ ได้ยิน ได้เห็น ได้อ่าน มา

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอบคุณพี่หอมเชียงด้วยนะครับ ที่นำมาให้ชมกัน

คราบสนิมนี้ แลดูแล้วขลังดีครับ  :016:  :015:  :053:

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
พี่หอมเชียงครับ

ขนาดไม่ไช่มืออาชีพ

พี่ยังเอามาให้ชมเรื่อยๆเลยนะครับ

อยากหาเช่าบ้าง ไม่รู้ที่ไหนมีบ้างครับ

ทีี่่วัดยังพอมีบ้างไหมครับ
ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
สภาพนี้ก็งามเหลือล้นแล้วครับพี่... :002:

....อยากได้มั่งอ่า....

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
เหรียญสวยครับพี่ ว่าแต่พี่หอมเชียงไปหาแถวไหนเลย ผมจะได้ไปหามั๊ง :005:

ออฟไลน์ pisaisit

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - pisaisit@hotmail.com
    • อีเมล
อยากมีไว้ล้างเอง.......บ้างจัง

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
บอกคำเดียวว่าสวยสมบูรณ์สุด... :016: :015: