ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ไหนมีพระเจ้าอยู่หัวที่เป็นรูปหล่อขนาดบูชาบ้างครับ  (อ่าน 974 ครั้ง)

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
พระเจ้าอยู่หัวรัชกาลที่ 9 ที่เป็นรูปหล่อขนาดบูชา
พอจะหาเช่าได้ที่ไหนบ้างครับพี่น้อง
คุณแม่อายุหกสิบกว่าและครอบครัวเรา อยากได้ไว้บูชาครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ nontaburi

• ปัญจมะ
เสาชิงช้าเยอะถูก จริงๆเป้นรูปเคารพไม่ต้องปลุกเสกอะไรก็ได้ครับ
แต่ถ้าให้ดีก็ไปซื้อมาแถวนั้นไม่แพง แล้วนำมาให้พระอาจารย์ที่นับถือ เสกให้ได้ครับผม
จริงๆตามศูนย์พระหรือท่าพระจันทร์ก็เยอะแต่ แพง ครับ

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
วัดราชนัดดาครับ อยู่ตรงข้ามประตูผีครับ เหมือนเป็นศูนย์ขายส่งครับ มีร้านมากมายแถมราคาก็น่าพอใจครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ม.ค. 2553, 02:30:11 โดย derbyrock »

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา