ผู้เขียน หัวข้อ: มีล็อกเก็ดหลวงพ่อมาให้ชมกันจ้า  (อ่าน 2216 ครั้ง)

ออฟไลน์ โยมรังสิต

• ตติยะ

ออฟไลน์ tumkk

• ปัญจมะ
  • อิเล็กทรอนิกส์อุตฯ
    • MSN Messenger - mama.ka@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: มีล็อกเก็ดหลวงพ่อมาให้ชมกันจ้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 มี.ค. 2550, 01:35:23 »
สวยจังเลยครับ
การสงคราม
ยิ่งไม่ใช้กำลังยิ่งวิเศษ
พึงใช้สติปัญญาให้มากกว่าใช้กำลัง

ออฟไลน์ ๛พุทธานุภาพ๛

• ปัญจมะ
  • " ชีวิตไม่มีคงกะพัน ความดีเท่านั้นจึงอยู่คงดี "
    • อีเมล
ตอบ: มีล็อกเก็ดหลวงพ่อมาให้ชมกันจ้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 มี.ค. 2550, 09:30:12 »
สวยมากครับ ...ผมเห็น ล็อกเก็ตหลวงปู่ รุ่นแรก ภาพถ่ายสี เลี่ยมเงิน ครับ ราคาประมาณ 3000 ครับ? แวะไปชม กันนะครับ สวยครับ...ขอบคุณครับ อ้อ ที่ กุฏิพระมหาสมชาย นะครับ ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มี.ค. 2550, 09:32:01 โดย ๛พุทธานุภาพ๛ »
"บุญอยู่กับคนทำ  กรรมอยู่กับคนก่อ"

ออฟไลน์ พาหุง

• สัตตมะ
  • **
  • ศรัทธา วัดบางพระ
    • MSN Messenger - athiphong90@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 มี.ค. 2550, 10:20:35 »
สวยครับ :o
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ� สูงต่ำอยู่ทำตัว