ผู้เขียน หัวข้อ: โยมเพชร มาแล้ว มาพร้อม รอยสักเพิ่มเติม ได้รับความเมตตาจากหลวงพี่แป๊ว  (อ่าน 4506 ครั้ง)

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^

ติชมได้เต็มที่ครับ  และ หากเจอ ผมที่กุฎิหลวงพี่แป๊ว ทักทายได้เช่นเคยครับ 2 เดือนมานี้ ไปบ่อยจริงๆ

ออฟไลน์ ลูกพ่อขุน

• สัตตมะ
  • **
ด้านล่างรออะไรอยู่ครับ ของผมได้หนุมานอมเมืองฝีเข็มหลวงพี่แป๋ว

ออฟไลน์ เอก & โล้น MBK.

• ปัญจมะ
  • คิด ดี พูด ดี ทำ ดี แค่ นี้ พอ ..
    • อีเมล
ขอบคุณครับที่นำรูปมาให้ชมกันครับ...... :016: :015:

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด

สวยครับ                            25;                          สุดยอดเลยครับ

แล้วเจอกันครับ ผมก็ศิษย์หลวงพี่เช่นกันครับ

ป.ล

ศิษย์หลวงพี่แป๊ว ต้องอดทนครับ

เซอร์ดอนครับ

------------------ ข อ บ คุ ณ ค รั บ ---------------------

:002:

ออฟไลน์ butterfly

• อย่าจำว่าเราทำดีกับใคร แต่ให้จำไว้ว่าใครทำดีกับเรา
  • สัตตมะ
  • **

:053:
สวยงามมากเลยค่ะ จะเต็มแล้วด้านล่างเต็มเมื่อไหร่ส่งมาให้ชมใหม่นะค่ะ

:054:
ความรักเปรียบเหมือนรอยสัก เจ็บปวดแต่ก็งดงาม[shake][/shake]

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
สวยงามามกเลยครับ.............. :090: :090: :114: :090: :090:...............

ออฟไลน์ KITTITUCH

• ฉัฏฐะ
  • *

ออฟไลน์ black123

• ตติยะ
งามอย่างมีคุณค่าครับ

วันนี้ผมก็ไปมาครับ ลูกศิษย์ลูกหาวันนี้ไม่เยอะครับ

วันจันทร์ว่าจะไปอีกรอบครับ  ที่ไปกี่ครั้งครับเนี่ย  :077: กว่าท่านจะเมตตาให้มาขนาดนี้

***ฝากด้วยนะครับท่านใดมีลอยยันต์สวยๆงามๆของ วัดบางพระ แล้วว่างในวันอาทิตย์นี้หรืออาทิตย์หน้าไม่แน่ใจ เขาจะมา

หา คนไปทำสารคดีครับ  เผื่อพี่ๆเพื่อนๆจะมีรายได้พร้อมทั้งได้โปรโมท์ลอยยันต์สวยๆแก่คนทั่วโลก ด้วย (เขาเป็นคนเยอรมัน ไม่ทราบว่าจะทำในรูปแบบใด)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พ.ค. 2553, 11:24:29 โดย black123 »

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
สวยงามมากๆครับ หลวงพี่แป๊วทั้งหมดเลยหรือเปล่าครับ
ปล.อยากเห็นหนุมานอมเมืองฝีเข็มหลวงพี่แป๊ว ของคุณลูกพ่อขุนครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ wolfpack

• สัตตมะ
  • **
หวัดดีโยมเพชร เป็นไงมั่งครับหนุมานครองเมือง ชั่วโมงครึ่ง ขาเหน็บไปเลยซิท่า เห็นแล้วอิจฉาเล็กๆ :095: เห็นแล้วสวยมากๆครับ อยากขอถ่ายรูปไว้ซะหน่อย ดีใจด้วยนะครับ

ปล ผมเองครับ(คนที่อ่านข่าวให้หลวงพี่ฟัง) แล้วมีโอกาศเจอกัน

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เมื่อวานก็อยู่ในเหตุการณ์ ครับ
คอนเฟิมว่า หนุมานครองเมือง  ที่พี่โยมเพชรได้รับมาจากพระอาจารย์แป๊ว  งามมากๆ

พี่โยมเพชร  อึดจริงๆ  น่าจะใช้เวลารวมๆ ชั่วโมง เห็นจะได้ ครับ
เป็นครั้งแรกที่เห็น พระอาจารย์แป๊วใช้พิมพ์ที่ใช้เขม่าจากตะเกียงน้ำมัน
และปั๊มลงที่หลัง 

โอกาศหน้าพบกันใหม่ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พ.ค. 2553, 03:06:46 โดย seaghost »
Seaghost

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
กราบนมัสการ  หลวงพี่แป๊ว ครับ

ใกล้เต็มหลังแล้วนะครับพี่ โยมเพรช

แหะๆ! ได้หนุมานอมเมืองด้วยเหรอครับ

ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ tom2007

• สัตตมะ
  • **
  • ออแอ อออา เมตตา พุทโธ
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
สวยงามมากครับ
พบก็ศิษย์หลวงพี่เหมือนกันครับ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^

ติชมได้เต็มที่ครับ  และ หากเจอ ผมที่กุฎิหลวงพี่แป๊ว ทักทายได้เช่นเคยครับ 2 เดือนมานี้ ไปบ่อยจริงๆ

((( สำหรับทุกท่าน ที่เข้ามาเยี่ยมชม และ ทักทาย สำหรับ เพื่อนๆมิตรสหาย สำหรับ ศิษย์พี่ ศิษย์น้อง ร่วมสำนักร่วมอาจารย์  หนุมาน อมพลับพลา )))

ปล. ขอบคุณในความเมตตาต่อศิษย์นะครับหลวงพี่แป๊ว
ขอบคุณ เพื่อน พี่ น้อง มิตรสหาย ที่ช่วยกันขึงหนังจนสำเร็จเป็นรูปร่าง และ น้ำใจไมตรี รวมไปถึง อัธยาศัยดีๆ  โอกาศหน้า มีเวลา พบกันใหม่ขอรับ สาธุ

ออฟไลน์ WARLORD88

• อัฏฐมะ
  • SAKULTHEP SINGLOR
    • อีเมล
สวยงามมากครับคุณโยมเพชร สวยงามจริงๆ ยินดีด้วยนะครับ :053:
ทุกสิ่งทุกอย่างที่ตั้งใจ ขอให้ประสบความสำเร็จทุกประการ

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด
                                                            :073:

สวยครับ พิมพ์นี้ตาโตซะด้วยครับ ส่วนของผมตาปรือครับ

แต่เอทำไมมาวางครองเมืองที่ข้างหลังล่ะครับ

แล้วข้างหน้าตรงสะดือจะวางอะไรเอ่ย . . . ? 

ขออภัยถ้าคำถาม  ไม่เหมาะสม  แค่สงสัยครับ

------------------- ข อ บ คุ ณ ค รั บ -------------------

:054:

ออฟไลน์ artcokes

• จตุตถะ
  • สัมมาอะระหัง ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน
วันนี้ไปกราบหลวงพี่แป้วมาได้ยันต์นะมาด้วยจะรักษาไว้ครับ ....... สัมมาอะระหังสตังค์มาเยอะเยอะ
เดียวจะไปนมัสการวันหลังใหม่ครับ