ผู้เขียน หัวข้อ: มีเหรียญแปลกๆมาให้ชมครับ  (อ่าน 3129 ครั้ง)

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
มีเหรียญแปลกๆมาให้ชมครับ
« เมื่อ: 19 พ.ค. 2553, 12:30:56 »
ไม่รู้ว่าเหรียญอะไรครับ

อีกเหรียญครับ

และเหรียญสุดท้ายครับ

ออฟไลน์ boatza

• "เกิดมาทั้งที ต้องดีให้ได้"
  • ปัญจมะ
    • MSN Messenger - phanuwitzas@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: มีเหรียญแปลกๆมาให้ชมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 พ.ค. 2553, 03:26:17 »
เหรียญสร้างชาติ เหมือนของผมเลย พ่อผมบอกว่าปู่ได้มาตอนเป็นทหาร ส่วนการสร้างนั้นไม่แน่ใจครับ

ออฟไลน์ รัช สุทธิสาร

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 พ.ค. 2553, 08:18:50 »
โอแปลกจริงครับ เกิดมาเพิ่งเคยเห็น

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 พ.ค. 2553, 08:26:08 »
สวยครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ กระเบนท้องน้ำ

• สัตตมะ
  • **
  • การให้ธรรมะ ชนะการให้ทั้งปวง
    • MSN Messenger - krabentongnam2511@hotmail.com
    • บ้านกระเบนท้องน้ำ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 พ.ค. 2553, 10:13:57 »
เหรียญเก่าแลดูสวยดีครับ

ขอบคุณที่นำมาให้ชมกันนะครับ
:016:

ออฟไลน์ butterfly

• อย่าจำว่าเราทำดีกับใคร แต่ให้จำไว้ว่าใครทำดีกับเรา
  • สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 พ.ค. 2553, 05:59:10 »
ไม่รู้ว่าเหรียญอะไรครับ

อีกเหรียญครับ

และเหรียญสุดท้ายครับ

สถานการณ์ตอนนี้ รุ่นสร้างชาติกับเหรียญประชาธิปไตยอะนะ  จะรบกวนขอพี่ไปใช้ได้ไหมค่ะ เนี๊ยะ  :007:
ความรักเปรียบเหมือนรอยสัก เจ็บปวดแต่ก็งดงาม[shake][/shake]

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 พ.ค. 2553, 02:54:20 »
ขออณุญาติ ตอบสัก1เหรียญที่รู้จักนะครับ  คือ เหรียญสร้างชาติ สร้าง พศ.247..กว่าๆ  และสร้างเพื่อแจกจ่ายทหารไปรบ น่าจะเป็นสงครามอินโดจีน      ที่เพชรบุรีทางราชการได้มอบหมายให้

หลวงพ่อ ผิน วัดโพธิ์กรุ อ.บ้านลาด ปลุกเสก และแจกจ่าย    แถวๆบ้านผม มีกันทุกบ้าน   และเท่าที่สืบค้น เหรียญสร้างชาติ ทางราชการ ได้ทำแจก หลายที่ หลายจังหวัดครับ

แล้วให้เกจิพื้นที่ปลุกเสก       ข้อมูลผิดพลาดประการใด   อภัยด้วยนะขอรับ   สาธุ............