ผู้เขียน หัวข้อ: เข็มเดียว ใจเดียว ฝีเข็มหลวงพี่แป๊ว เชิญติชมด้านในขอรับ  (อ่าน 3416 ครั้ง)

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
รูปลักษณ์ ลายยันต์ ก็ออกมาเช่นนี้แหละครับ ไม่เคยขอ ไม่เคยเร่ง ตามแต่หลวงพี่ท่านจะเมตตา

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
งดงาม เข้มขลังมากๆน่ะครับ ผมเป็นอีกคนหนึ่งที่ตั้งใจจะสักกับหลวงพี่แป๊วองค์เดียวครับ ขอบคุณสำหรับรูปน่ะครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ปีระกา

• บุคคลทั่วไป
สวยงามมากเลยครับ

หน้าเสือเต็มหลังเลยครับ

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด

ขอบคุณครับ   :054:

ออฟไลน์ A-Bangpra

• ตติยะ
  • ศรัทธาเหนือความเจ็บปวด
    • อีเมล

เชื่อมั่นและศรัทธาในครูบาอาจารย์ ถึงเวลาบารมีของครูบาอาจารย์จะคุ้มครองท่าน "ศรัทธาเหนือความเจ็บปวด"

ออฟไลน์ tom2007

• สัตตมะ
  • **
  • ออแอ อออา เมตตา พุทโธ
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
ผมก็หลวงพั่แป๊วครับ

ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 :058:...งามขลังตามแบบฉบับเฉพาะของหลวงพี่น่ะครับ.. :054:
...ท่านใดที่สักกับหลวงพี่..ต้องมีความอดทน..และใจต้องเย็นเป็นน้ำแข็งเลยทีเดียว.. :053:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ hanuman

• ปัญจมะ
งามมากอ่ะครับ
[shake]เป็นแค่คนผ่านมา แต่ศรัทธาด้วยใจ[/shake]

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
งดงามมากค่ะ    :015: :053:
ขอบคุณที่นำมาให้ชม

:054:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ mew2

• ฉัฏฐะ
  • *
งามครับ สวยงามตามแบบวัดบางพระเลยครับ
ขอตายไปพร้อมกับคำว่าสักยันต์

ออฟไลน์ DAENG

• ปัญจมะ
สวยงามมากขอบคฺณครับ

ออฟไลน์ Indyoss

• จตุตถะ
    • อีเมล
สวยมากเลยครับ...การล้อมแบบนี้เอกลักษณ์ ของหลวงพี่แป๊วเลยครับ ขอบคุณครับที่ให้ชม