ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศรายชื่อสมาชิกที่ได้รับแจกวัตถุมงคล ครับ  (อ่าน 5667 ครั้ง)

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
สวัสดีครับ สิ้นสุดการตอบคำถามกันแล้วนะครับ แต่ว่า

ไม่มีสมาชิกท่านใดที่ตอบคำถามได้ถูกต้องครบทั้งหมด ๓ ข้อ

ดังนั้นผมจึง แบ่งวัตถุมงคล มอบให้กับสมาชิก ที่ร่วมตอบคำถามครบทั้ง ๓ ข้อ

ดังมีรายชื่อต่อไปนี้นะครับ

dangerous จัดส่งให้แล้วครับ

The_Crow13 จัดส่งให้แล้วครับ

เซอร์ดอน จัดส่งให้แล้วครับ

osgar จัดส่งให้แล้วครับ

porpar จัดส่งให้แล้วครับ

chatsmm จัดส่งให้แล้วครับ

SIC  จัดส่งให้แล้วครับ

hangman69 จัดส่งให้แล้วครับ

seka จัดส่งให้แล้วครับ

sanjod จัดส่งให้แล้วครับ

ตามพรลิงค์ จัดส่งให้แล้วครับ

nayfertity จัดส่งให้แล้วครับ

puntanaruk จัดส่งให้แล้วครับ

tudsanai047  จัดส่งให้แล้วครับ

rinrin จัดส่งให้แล้วครับ

ธรรมะรักโข จัดส่งให้แล้วครับ

GAPKRC จัดส่งให้แล้วครับ

หนอน-*ณ.ลำปาง จัดส่งให้แล้วครับ

ณ.อยุธยา จัดส่งให้แล้วครับ

โดยขอให้ท่านสมาชิก พี่น้องที่มีรายชื่อทั้งหมด ๑๙ ท่าน กรุณาส่งซองเปล่าติดแสตมป์ 5 บาท

จ่าหน้าซองถึงตัวท่านเอง แล้วนำซองดังกล่าวใส่ซองจดหมายอีกครั้งแล้วจ่าหน้า

ส่งมาที่ผม  ตามที่อยู่ี้นี้ (ที่อยู่จะมาแจ้งอีกครั้งครับ)

หมายเหตุ ขนาดซองควรเป็นซองขนาด A5 ขึ้นไปนะครับ (ประมาณ 6 x 8 นิ้ว ครึ่งของA4)

สวัสดีครับสมาชิก เพื่อความรวดเร็ว ขอแก้ไขดังนี้ครับ

ขอให้ท่านที่มีรายชื่อ  ทั้งหมด ๑๙ ท่าน ส่งชื่อที่อยู่ของท่านมาให้ผมทาง

ข้อความส่วนตัว แล้วผมจะรีบจัดส่งวัตถุมงคลกลับไปให้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.ค. 2553, 01:13:02 โดย โองการยันนะรังสี »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ ICELAND

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอแสดงความดีใจกับทุกๆท่านครับ :089:

ออฟไลน์ nayfertity

• หลับปุ๋ย
  • สัตตมะ
  • **
  • Just-->ปุ๋ย
    • MSN Messenger - nayfertity@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ........................ :090: :090: :114: :090: :090:.....................

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
ขอแสดงความยินดีกับผู้ได้รับวัตถุมงคลทุกท่านน่ะครับ :053: :053: :053:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ก.ค. 2553, 08:19:03 โดย derbyrock »

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ puntanaruk

• พ่อเลี้ยงหนุ่ม
  • ตติยะ
    • อีเมล
ขอบคุณครับ  :054: :054: :054:

แต่ยังไม่ทราบที่อยู่ครับ
"สัจจังเว อมตา วาจา" วาจาจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

ออฟไลน์ tong_lomsak

• คณะกรรมการ
  • อาจาริโย เม ภันเต อายัส์มา ฐิตคุโณ นาม
ขอแสดงความยินดีกับทุกๆท่านที่ได้รับรางวัลนะครับ
ขอบคุณพี่นนสำหรับกิจกรรมดีๆสนุกๆครับ
จงอย่าเชื่อเพียงแค่ได้รู้ ได้ยิน ได้เห็น ได้อ่าน มา

ออฟไลน์ ซาดุยฮุย

• สัตตมะ
  • **
ขอแสดงความยินดีกับท่านอื่นด้วยนะครับ

และขอขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีดี สนุก ๆ แบบนี้ครับ
[shake]ร่วมกันปลูกต้นไม้ ช่วยโลก  ช่วยเรา  ทำความดีถวายในหลวง

จะเดินตามรอยเท้าของพ่อด้วยความตั้งใจ   มอบชีวิตทุ่มเทให้แผ่นดินนี้   ทำความดีเพื่อชาติไทย

ท่องคำว่า เพียงและพอ จากหัวใจ[/shake]

ออฟไลน์ ตามพรลิงค์

• สัตตมะ
  • **
  • ชาวนคร ก่อกรรมดี มีมานะภาคเพียร ไม่เบียดเบียนผู้ใด
    • MSN Messenger - minivet27@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ อาริงาโต

• -
  • สัตตมะ
  • **
  • -
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
    • -
ขอบคุณค่ะ
“ มา มะ  ปะริภุญชันตุ  จะมหาภูตา  อาคัจฉายะ  อาคัจฉามิ  เอหิมะมะ  มามา ”

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 O0...ขอแสดงความยินดีกับศิษย์วัดบางพระทุกท่านด้วยครับ... :026: :114: :114: :114:
...ขอบพระคุณอย่างสูงครับสำหรับกิจกรรมครับท่านพี่... :054:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ยินดีกับทุกท่านที่ได้รับรางวัลด้วยนะครับ  :053:

ขอบคุณพี่โองการสำหรับกิจกรรมดีๆครับ  :054:

ออฟไลน์ rinrin

• ตติยะ
 :053: :053: :053:

ขอบคุณสำหรับรางวัล และกิจกรรมดีๆค่ะ   :095:

ออฟไลน์ kajornsak

• สัตตมะ
  • **
ยินดีกับผู้ได้รับรางวัลทุกท่านครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ก.ค. 2553, 04:05:33 โดย kajornsak »

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ขอบคุณมากครับผม
จะรอการแจ้งที่อยู่นะครับ

ปล. ถือเป็นข่าวดีสำหรับผมในวันเกิด (4 ก.ค.) ปีนี้เลยครับ

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
เย้ๆๆ ในที่สุดก็ได้รางวัล เย้ๆๆ
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]

ออฟไลน์ hangman69

• สัตตมะ
  • **
ติด 1 ใน19คนด้วย
ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆนะครับ
ขอให้ท่านผู้มอบ ประสพผลสำเร็จในชีวิตนะครับ
ปล.แต่ผมก็อยากรู้คำตอบด้วยอะครับ ขอบคุณครับ
คนเรามักพูดว่ากาลเวลาเปลี่ยนแปลงทุกสิ่ง  แต่จริงๆแล้วเราเป็นคนเปลี่ยนทุกสิ่งด้วยตัวเอง

ออฟไลน์ osgar

• ปัญจมะ
  • *-*"ของขลังอยู่ที่จิต ของศักดิ์สิทธิ์อยู่ที่ใจ"*-*
ขอบคุณครับ 

ออฟไลน์ ธรรมะรักโข

• มีสติ...กำหนดรู้...อยู่ที่จิต
  • อัฏฐมะ
  • ผู้รักษาธรรม
ขอขอบพระคุณครับ :054:

และขอขอบพระคุณท่านโองการ...สำหรับกิจกรรมดีๆอย่างนี้นะครับ

ออฟไลน์ seka

• สัตตมะ
  • **

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ :016:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด
ขอบคุณครับท่าน  " โองการ " 

ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดี ๆ ๆ . . .  ครับ

ผมจะเก็บไว้บูชา  . . . อย่างดี  .  .  . ครับ

------------ ขอบคุณครับ -------------

:054:

ออฟไลน์ tudsanai047

• ทุติยะ
  • **
ขอบคุณมากๆๆครับ.ขอแสดงความยินดีกับทุกท่าน.อนุโมทนากับผู้แจก และผู้รับทุกท่านครับ.จะร่วมกิจกรรมกับทางเวปครับ.

ออฟไลน์ The_Crow13

• ปัญจมะ
  • ยึดติดทำไม ตายไปเอาไปไม่ได้สักอย่าง
    • อีเมล
thank you ขอบคุณมากครับ
เราทำอะไร เรารู้แก่ใจ เราต้องยอมรับผลในสิ่งที่เราทำ

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
  และแล้ว เราก็เป็น 1 ใน 19 ขอบคุณครับพี่นนท์
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีดีครับพี่โองการฯ :054:

ออฟไลน์ GAPKRC

• ACS 6346 assumption college sriracha
  • ทุติยะ
  • **
ขอบคุณครับ :050:

• หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
สวัสดีครับสมาชิก เพื่อความรวดเร็ว ขอให้ท่านที่มีรายชื่อ

ทั้งหมด ๑๙ ท่าน ส่งชื่อที่อยู่ของท่านมาให้ผมทาง

ข้อความส่วนตัว แล้วผมจะรีบจัดส่งวัตถุมงคลกลับไปให้นะครับ

• หลับปุ๋ย
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nayfertity@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณค่ะพี่

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด

ขอบคุณครับ 

15;

ออฟไลน์ GAPKRC

• ACS 6346 assumption college sriracha
  • ทุติยะ
  • **
ผมส่งให้แล้วนะครับ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
ผมก็ส่งไปแล้วนะครับ

วันนี้ใส่ซองเรียบร้อยแล้วนะครับ ๑๗ ท่าน และยังขาดอีกสองท่านยังไม่ได้ส่งที่อยู่ให้ผม

ถ้าพ้นกำหนดวันที่ ๑๕ กค  นี้ถือว่าท่านสละสิทธิ์ ผมจะได้มอบให้ท่านอื่นนะครับ

และสมาชิกท่านใดจะคืนงินเค่าซองกับค่าจัดส่งให้ผม  ผมขอให้ช่วยเอาเงินไปใส่ตู้ทำบุญที่วัดให้แทนแล้วกันนะครับ วัดไหนก็ได้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ก.ค. 2553, 10:59:35 โดย โองการยันนะรังสี »

• หลับปุ๋ย
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณค่ะพี่นน

ออฟไลน์ seka

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณครับ ผมส่งที่อยู่ไปแล้วนะครับ

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ขออภัยที่แจ้งช้านะครับ

พอดีไม่ได้แวะเข้าเว็บบอร์ดพักหนึ่ง

ขอบคุณครับ

• สัตตมะ
  • **
ขอถามไรหน่อยว่า ของมาถึงวันไหนอะครับ แล้วข้างในเป็นวัตถุมงคลอะไรหรอ

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณมาก ๆ ครับ

ผมจะเก็บไว้บูชาเป็นอย่างดี

เกรงใจค่าซอง ค่าสแตมป์ และต้องเดินเรื่องไปที่ไปรณีย์อีก

อย่างไงก็ขอบคุณมาก ๆ นะครับ

• สัตตมะ
  • **
วันนี้ใส่ซองเรียบร้อยแล้วนะครับ ๑๗ ท่าน และยังขาดอีกสองท่านยังไม่ได้ส่งที่อยู่ให้ผม

ถ้าพ้นกำหนดวันที่ ๑๕ กค  นี้ถือว่าท่านสละสิทธิ์ ผมจะได้มอบให้ท่านอื่นนะครับ

และสมาชิกท่านใดจะคืนงินเค่าซองกับค่าจัดส่งให้ผม  ผมขอให้ช่วยเอาเงินไปใส่ตู้ทำบุญที่วัดให้แทนแล้วกันนะครับ วัดไหนก็ได้ครับ

โทษทีครับไม่เห็นบรรทัดนี้   และสมาชิกท่านใดจะคืนงินเค่าซองกับค่าจัดส่งให้ผม  ผมขอให้ช่วยเอาเงินไปใส่ตู้ทำบุญที่วัดให้แทนแล้วกันนะครับ วัดไหนก็ได้ครับ

จะทำตามที่คุณบอกนะครับ

เอ่อ  ไม่ทราบว่าชื่ออะไรหรอครับ  ตอนทำบุญจะได้บอกกล่าวได้ถูกต้องครับ

ขอถามไรหน่อยว่า ของมาถึงวันไหนอะครับ แล้วข้างในเป็นวัตถุมงคลอะไรหรอ

จัดส่งให้โดยสุ่มคละแบบ สลับๆกันครับทั้งหมดมีสามแบบ สติกเกอร์ เหรียญหน้าเสือ พระใบปรกมะขาม

ส่วนที่จะส่งถึงวันไหนก็ไม่ทราบได้ครับน่าจะไม่เกินเจ็ดวันนะครับ

และสมาชิกท่านใดจะคืนงินเค่าซองกับค่าจัดส่งให้ผม  ผมขอให้ช่วยเอาเงินไปใส่ตู้ทำบุญที่วัดให้แทนแล้วกันนะครับ วัดไหนก็ได้ครับ

โทษทีครับไม่เห็นบรรทัดนี้   และสมาชิกท่านใดจะคืนงินเค่าซองกับค่าจัดส่งให้ผม  ผมขอให้ช่วยเอาเงินไปใส่ตู้ทำบุญที่วัดให้แทนแล้วกันนะครับ วัดไหนก็ได้ครับ

จะทำตามที่คุณบอกนะครับ

เอ่อ  ไม่ทราบว่าชื่ออะไรหรอครับ  ตอนทำบุญจะได้บอกกล่าวได้ถูกต้องครับ

อธิฐานทำบุญใส่ตู้ถวายครูอาจารย์ทุกท่านก็ได้ครับ

วันนี้จัดส่งให้อีกสองท่าน  ครบทั้งหมดแล้วนะครับ

ออฟไลน์ rinrin

• ตติยะ
ได้รับของแล้วค่ะ เมื่อสักครู่นี้เอง
ขอบคุณมากนะคะพี่   :054:

ออฟไลน์ hangman69

• สัตตมะ
  • **
ได้รับของแล้วเช่นกันครับ
ขอบคุณครับ

• สัตตมะ
  • **
ผมยังไม่ได้ทีครับ สงสัยมาพรุ่งนี้

• สัตตมะ
  • **
ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ

ออฟไลน์ puntanaruk

• ตติยะ
    • อีเมล
ผมได้รับแล้วครับ ขอบคุณมากครับ  :054:

ออฟไลน์ pu99

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
จะไปสักยันตืกับหลวงพี่ปืดที่วัดกุนนทรีผู้หญิงสักได้ไหมค่ะ :086: :086: :086: :086: :086: :086: :086: :073: :073:ขอเป็นสมาชิกมิตรไมตรีค่ะเพราะบ้านอยู่ที่ข.ดินแดงค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ก.ค. 2553, 07:20:56 โดย pu99 »