ผู้เขียน หัวข้อ: เสียงธรรมตามสาย  (อ่าน 1609 ครั้ง)

ออฟไลน์ kajornsak

• สัตตมะ
  • **
เสียงธรรมตามสาย
« เมื่อ: 13 ก.ค. 2553, 12:42:12 »
เสียงธรรมตามสาย ในขณะนี้เวลา 12:39 13/7/53 เหมือนจะออกแนวการเมืองไปนิดนะครับ รบกวนผู้ดูแลเวปตรวจสอบครับ

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
ตอบ: เสียงธรรมตามสาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 ก.ค. 2553, 09:58:22 »
เรียนสมาชิกทราบ หัวข้อกระทู้เสียงธรรมตามสายนั้นเป็นลิงค์เว็บ

นำโค๊ดมาจากเว็บอื่นซึ่งทางทีมงานไม่ได้ัจัดทำเองครับ

ซึ่งเนื้อหาการออกอากศทางเจ้าของเว็บเป็นผู้กลั่นกรองครับ

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น