ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูเหรียญหลวงพ่อเปิ่นให้หน่อยครับ  (อ่าน 1572 ครั้ง)

ออฟไลน์ baszabp

• ตติยะ
    • อีเมล
วันนี้ผมไปวัดบางพระมา เผอิญได้ไปดูพระ เจอ2องค์ครับ

องค์แรกเป็นเหรียญปี 34 ลูกศิษย์สร้างคับ

องค์สองเป็นพระผงหลวงพ่อเปิ่นนั่งหมูป่าเนื้อผงขมิ้นคับ ผงขมิ้นนี่มีสร้างจริงไหม

ดูให้ที2องค์ จริงแท้ แน่นอน ไหมครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.ค. 2553, 12:38:24 โดย baszabp »

ออฟไลน์ tong-46

• ตติยะ
    • อีเมล
พระผงเป็นรุ่นขี่หมูป่าปี34ครับ

ออฟไลน์ อาริงาโต

• -
  • สัตตมะ
  • **
  • -
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
    • -
แท้จ้าพี่ชาย
“ มา มะ  ปะริภุญชันตุ  จะมหาภูตา  อาคัจฉายะ  อาคัจฉามิ  เอหิมะมะ  มามา ”

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ฝังตะกรุดทองคำ ฝังพลอยด้วย สุดยอดครับ :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ pigkolo

• ปัญจมะ
อยากชมของสวยๆ
แต่ภาพเบลอมากเลยครับ  :002:
ตอนถ่ายคงมือสั่นน่าดูเชียว  :069:

ถ่ายใหม่นะ อยากดูๆ  :054: :054: :054:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ภาพไม่ค่อยสวยครับกล้องไม่ชัดครับของน้องชายผมเอง(เสือซุ้มครับไปวัดไม่บอกเลย)มีของดีไม่ยอมบอก  :037:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยครับ :002: