ผู้เขียน หัวข้อ: @ลำปาง  (อ่าน 1202 ครั้ง)

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
@ลำปาง
« เมื่อ: 27 ก.ค. 2553, 11:28:20 »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
ตอบ: @ลำปาง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ก.ค. 2553, 11:31:10 »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.ค. 2553, 11:34:44 โดย โองการยันนะรังสี »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 ก.ค. 2553, 11:37:51 »
สวยมากครับ จ.ลำปาง

ขอบคุณท่านโองการ สำหรับภาพนะครับ มีโอกาส พาน้องๆไปเที่ยวบ้างนะครับ
:009:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 ก.ค. 2553, 11:38:35 »
กราบมนัสการหลวงพ่อเกษม เขมโก ด้วยครับ  :054:

ขอบพระคุณสำหรับภาพบรรยากาศนะครับ ไปเที่ยวมีอะไรมาฝากน้องๆมั่งป่าวอะครับ อิอิ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 ก.ค. 2553, 11:39:55 »
ขอบคุณสำหรับภาพเมืองลำปางครับ

ฟ้าครึ้มแต่ภาพออกมายังสวยเหมือนเดิมเลยครับ :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 ก.ค. 2553, 11:46:29 »
ขอบคุณพี่นน สำหรับภาพบรรยากาศสวยๆครับ
กราบนมัสการหลวงพ่อเกษมด้วยครับ
อยากไปแอ่วเหนือบ้างงงงงง :002:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 ก.ค. 2553, 07:56:19 »
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆน่ะครับ เห็นรูปแล้วอยากไปเห็นด้วยตาจังครับ ปลายปีคงมีโอกาศขึ้นเหนือไปไหว้พระวัดทางเหนือบ้างครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา