ผู้เขียน หัวข้อ: สมุทรปราการ . . .  (อ่าน 909 ครั้ง)

ออฟไลน์ nacQ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สมุทรปราการ . . .
« เมื่อ: 12 ส.ค. 2553, 12:07:12 »
งานอาจาร์ยโผนครับ

ท่านเป็น ศิทย์หลวงพ่อเปิ่น (หรือเปล่าไม่แน่ใจนะครับ)
เห็นเขาว่ากัน  ((สักมาเต็มหลังไม่เคยถามท่านซักที))

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
ตอบ: สมุทรปราการ . . .
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ส.ค. 2553, 08:07:19 »
 O0...เอาอีกๆ..ภาพเล็กไปครับท่าน..nacQ ..ผู้สืบสานตำนานลายสักไทย.. :114:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ส.ค. 2553, 08:08:38 โดย Ronaldo 2007 »

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ nacQ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 ส.ค. 2553, 09:39:25 »
เดียว ว่างๆ จะ ถ่าย ให็ ดู ใหม่นะครับ

พอดี  ถ่าย  ตอน วันเกิด เพื่อน ครับ (มืดมาก)

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 ส.ค. 2553, 08:41:58 »
ใช่ครับ น่าจะมีภาพขนาดที่ใหญ่กว่านี้นะครับ อยากเห็นแบบชัดๆ กว่านี้ครับ ขอบคุณครับ :005:
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"