ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้คาถา ปลุกลอยสัก  (อ่าน 5015 ครั้ง)

ออฟไลน์ chain4789

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
อยากได้คาถา ปลุกลอยสัก
« เมื่อ: 24 ส.ค. 2553, 04:59:45 »
อยากได้คาถา ปลุกลอยสัก  แบบว่าสัก มานานแล้ว  ( สักกับหลวงพี่ ญา ) พอดีย้ายไปอยู่ จ.ตรัง คงไม่ได้ไปอีกนานเลย
ผมมีเบอร์โทรหลวงพี่ญา แต่ว่าไม่ได้ไปหานานแล้ว กลัวจำไม่ได้ เลยไม่กล้าโทรไปถาม... :075:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ส.ค. 2553, 05:05:27 โดย chain4789 »

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ตอบ: อยากได้คาถา ปลุกลอยสัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 ส.ค. 2553, 06:17:55 »
นึกถึงหลวงปู่เปิ่น กับ หลวงพี่ญา ครูบาอาจารย์ใว้ครับ เท่านั้นพอแล้ว

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 ส.ค. 2553, 06:32:54 »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ nalakka

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 ก.ย. 2553, 11:17:24 »
พี่อยู่ ตรังหรอ

อำเภอไรหรอ ครับ

ผมเคยอยู่ตรัง แต่ตอนนี้มาอยู่เชียงใหม่ ครับ

ที่ตรังมีอาจารย์ เก่งเหมือนกันนะครับ

ออฟไลน์ ~>uาJวัuทoJ<~

• AlwaYs Miss Ya !! ><* คนที่คุณก็รู้ว่าใคร **
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • Twitter@MinzLadyMaFiAz
    • Yahoo Instant Messenger - KawisaraMinz@yahoo.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 ก.ย. 2553, 06:49:57 »
@โองการยันนะรังสี :: ขอบพระคุณมากค่ะ กำลังหาพอดีเลย
[shake]เดี๋ยวร้อน เดี๋ยวหนาว ไม่ค่อยเข้าใจสภาพความเป็นไป...โลกร้อนมากไปคนก็กลายเป็นหมาบ้า --*[/shake]

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 ต.ค. 2553, 11:51:25 »
ขอบคุณครับ เข้ามาอ่านคำถามเลยพลอยได้คาถาบูชาหลวงปู่ไปด้วย  :045:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ vithya

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 ต.ค. 2553, 03:27:19 »
ขอบคุณคุณโองการยันนะรังสีครับ แต่ตัวหนังสือเล็กไปหน่อย

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 ต.ค. 2553, 03:51:47 »
ขอบคุณคุณโองการยันนะรังสีครับ แต่ตัวหนังสือเล็กไปหน่อย

ให้คลิ๊กที่ด้านบนของรูปครับตรงข้อความ       ต้องการดูรูปภาพขนาดต้นฉบับเดิมคลิกที่นี่...