ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญเสื้อเกราะกับเหรียญที่มีรูปดาวด้านหลังมีปลอมมั้ยครับ  (อ่าน 1503 ครั้ง)

ออฟไลน์ hanuman

• ปัญจมะ
เหรียญเสื้อเกราะ กับ เหรียญที่มีรูปดาวด้านหลังมีปลอมมั้ยครับ

แล้วเค้าบูชากันประมาณไหนครับ(ไม่ได้มีเจตนาค้าขายครับ)

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ :002:
[shake]เป็นแค่คนผ่านมา แต่ศรัทธาด้วยใจ[/shake]

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
เหรียญเสื้อเกราะตอนนี้เห็นมีปลอมแล้วครับ และเหมือนด้วยถ้าไม่เคยเห็นเหรียญแท้มีสิทธิโดน ส่วนราคาเช่าขึ้นอยุ่กับความพอใจทั้งสองฝ่ายครับ

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
ผมเป็นคนนึงที่อยากเห็นของปลอมมากๆครับ
จะได้รู้ทัน
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ first_android

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ผมอยากเห็นทั้งเหรียญจริงและปลอมจะได้เปลียบเที่ยบกันครับ

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
ผมอยากเห็นทั้งเหรียญจริงและปลอมจะได้เปลียบเที่ยบกันครับ
เหมือนกันครับ อยากศึกษาข้อมูลเช่นกันครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ mechanic

• ฉัฏฐะ
  • *
อยากเห็นเหมือนกันครับ
คนดีเท่านั้นที่พระท่านจะคุ้มครอง

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
รอกระทู้ชี้ตำหนิอยู่เหมือนกันครับเหรียญเสื้อเกราะเนี่ย

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้