ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญรุ่นที่4 หลวงพ่อตาบ วัดมะขามเรียง จ.สระบุรี  (อ่าน 7602 ครั้ง)

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

เพื่อนผมบอกว่าได้เหรียญรุ่น1มาจากรัฐมนตรีท่านหนึ่ง เห็นบอกว่ามีประสบการณ์ด้านแคล้วคลาด แล้วมาถามผมว่ามีพระของหลวงพ่อตาบไหม ผมเลยไปค้นพระของพ่อ ก็พบเหรียญรุ่น4เหรียญนี้ เลยนำมาให้ชมกันครับ :090:

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 O0...กระผมผู้น้อยขออนุญาตท่าน..aehjomthong  ร่วมแจมรุ่น 3..4..5..6..ด้วยนะขอรับ :026:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.ย. 2553, 11:31:45 โดย Ronaldo 2007 »

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ ZitLuangPor

• ปัญจมะ
  • ศิษย์หลวงพ่อ
    • MSN Messenger - SAWUNLUMM@hotmail.com
หลวงพ่อตาบท่านก็เป็นเกจิอาจารย์อีกองค์ที่น่าเคารพครับ วัตถุมงคลของท่านผมก็ได้ยินประสบการณ์จากเพื่อนของผมมาเยอะอยู่เหมือนกันครับ
ยินดีด้วยนะครับที่มีของดีของท่านไว้บูชา แถมสวยด้วยครับ
เยี่ยมยุทธครับ
 :016:  ^^
วาจาสิทธิ์ หลวงพ่อเปิ่น "ห้ามนำสิ่งที่ให้ไปประกอบกรรมทำชั่วเด็ดขาด และห้ามลองวิชาอย่างพร่ำเพรื่อ จะใช้ได้ก็เมื่อถึงคราวจำเป็เท่านั้น"[/i

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอขอบคุณคุณRonaldo 2007มากๆครับที่นำภาพมาเพิ่มเติมครับ สุดยอดครับ :090: