ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ขอฝากตัวเป็นศิษย์หลวงพ่อคับ  (อ่าน 4453 ครั้ง)

ออฟไลน์ sit-konboran

• ตติยะ
    • อีเมล
ลายสัก 29 ยอด พ่อแก่ หนุมานเป็นของพ่อแก่พานทองคับ
ส่วนที่เหลืออาจารย์อีกท่านเมตตาสักให้คับ

ออฟไลน์ viriya

• ฉัฏฐะ
  • *
     25; 20; 24;[สวยครับ เห็นแล้วอิจฉาsize=22pt][/size] :043: :083: :082: 12;

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
ขอบคุณมากครับที่นำมาให้ชม สวยงามมากครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ทอม~

• จตุตถะ
    • อีเมล
 O0     สวยสุดๆ   :097:   

:091:

ออฟไลน์ moobin992

• ศิษย์ฅนโบราณ รุ่น ๔
  • ตติยะ
    • MSN Messenger - totone2002@hotmail.com
สวยจริงๆ ครับท่าน  :053:
อยากได้บ้างจังเลย  :002:  :090: :090: :090:

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
งามมาก
เห็นแล้วกิเลสมาอีกหละ  :075:

ออฟไลน์ ตั้นคนเมืองโอ่ง

• ปัญจมะ
    • อีเมล
วางยันต์สวยดีครับ

ออฟไลน์ nut@coffee

• ฉัฏฐะ
  • *
สวยงามครับ แต่ ทำไม 2 รูปท้าย ก็มีอยุ่อีกหัวข้ออ่ะครับ ใครคือเจ้าของตัวจริง...

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
สวยงามครับ แต่ ทำไม 2 รูปท้าย ก็มีอยุ่อีกหัวข้ออ่ะครับ ใครคือเจ้าของตัวจริง...
รูปนี้หรือเปล่าครับ คงต้องรอสมาชิกชี้แจง

พอดีอาจารย์ท่านสักเสือกับจระเข้ใส่ขาทั้งสองข้าง :077:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ก.ย. 2553, 03:30:56 โดย โองการยันนะรังสี »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
เป็นคนจังหวัดเดียวกันด้วยครับ ชี้แจงหน่อยก็ดีน่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ก.ย. 2553, 12:01:42 โดย derbyrock »

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ vithya

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เห็นข้อความของคุณNut@Coffee,โองการยันรังสี,Derbyrock  เลยกลับไปเปิดดูเป็นรูปเดียวกัน แต่ถ้าเป็นของvithyaเหมือนกับของviriyaไม่ต้องแปลกใจนะครับเพราะเป็นแฝดและสักเหมือนกัน

ออฟไลน์ nut@coffee

• ฉัฏฐะ
  • *
เห็นข้อความของคุณNut@Coffee,โองการยันรังสี,Derbyrock  เลยกลับไปเปิดดูเป็นรูปเดียวกัน แต่ถ้าเป็นของvithyaเหมือนกับของviriyaไม่ต้องแปลกใจนะครับเพราะเป็นแฝดและสักเหมือนกัน

เป็นของคนละ คนล่ะสิคับ sit-konboran  กับ  moobin992 ครับ เลย งง ว่าใครคือเจ้าของครับ

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
อยากทราบเหมือนกับคุณnut@coffeeแหละครับคงต้องรอเจ้าของกระทู้ชี้แจงครับ

ออฟไลน์ sit-konboran

• ตติยะ
    • อีเมล
พอดีตอนนั้นยังสมัครสมาชิกไม่ได้เลยฝากเพื่อนลงรูปให้ชมกันคับต้องขอโทษจิงๆ :075:
พอสมัครได้เลยลงอีกทีคับ

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
พอดีตอนนั้นยังสมัครสมาชิกไม่ได้เลยฝากเพื่อนลงรูปให้ชมกันคับต้องขอโทษจิงๆ :075:
พอสมัครได้เลยลงอีกทีคับ
ทราบครับขอบคุณที่ให้ความกระจ่างครับ

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
งดงามมากขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ