ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบกำหนดวันทอดกฐิน วัดบางพระ ประจำปี 2553 นะครับ  (อ่าน 1544 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ด้วยความเคารพครับ
   อยากทราบ
กำหนดวันทอดกฐิน วัดบางพระ ประจำปี 2553 นะครับ

ขอแสดงความนับถือ
Gearmour

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
บวก วันแข่งเรือยาวประเพณีประจำปี 2553 ด้วย ครับ
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ไม่ทราบเหมือนกันครับ ใครทราบข่าวบอกด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
ถ้าจำไม่ผินะครับ ช่วง วันที่ 30-31 ต.ค. นี้ละครับ แต่จำไม่ว่าวันไหน

ผิดพลาประการใดต้องขออภัย ณ ที่นี้ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ต.ค. 2553, 08:30:20 โดย NONGEAR44 »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
30-31ตุลาคม รวมวันแข่งเรือด้วย

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
มีแข่งเรือด้วย น่าไปมาก

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ที่ทราบคือวันที่30-31ประมาณนี้ครับ

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอบคุณครับ.............. :090: :090: :114: :090: :090:...........