ผู้เขียน หัวข้อ: พระปิดตา หลวงพ่อคูณ ปริสุทโธ วัดบ้านไร่"รุ่นคูณ 88 มหาเศรษฐี" จ.นครราชสีมา  (อ่าน 9213 ครั้ง)

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
พระปิดตาแห่งโชคลาภ รุ่น คูณ ๘๘ มหาเศรษฐี หลวงพ่อคูณ ปริสุทโธ วัดบ้านไร่ อ.ด่านขุนทด จ.นครราชสีมา
 และพระเกจิคณาจารย์อธิฐานจิตมวลสาร 108 รูป มีพระอาจารย์อภิญญา (หลวงพี่ญา) วัดบางพระ ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ sss_simon

• ตติยะ
    • อีเมล
สวยครับน่าสะสมนะครับสงสัยต้องหามาซักองค์

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ commandov2

• จตุตถะ
    • อีเมล
สวยครับ ที่วัดยังเหลืออีกเยอะไหมครับ
สิ่งทั้งหลายทั้งปวงล้วนไม่เที่ยง ไม่ควรยึดมั่นถือมั่น

• สัตตมะ
  • **
มวลสารในพระปิดตาแห่งโชคลาภ รุ่น คูณ ๘๘ มหาเศรษฐี ดีมากๆเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 พ.ย. 2553, 12:12:52 โดย พัน ร. มทบ.๑๑ »

ออฟไลน์ PYT

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - thaisaard@yahoo.com
    • อีเมล
ขอบคุณท่าน จขกท ครับ  :016: ผมเลยรีบไปลองเสาะหาดู
เพราะเห็นทั้งมวลสารและรายชื่อพระคณาจารย์แล้ว สุดยอดครับ  :054:
โดยเฉพาะ พระอาจารย์ของพวกเราด้วย  :054:

อย่างนี้ขึ้นคอได้เลยครับ ...
ป.ล. องค์ใหญ่ เลี่ยมแล้วใหญ่ดีจริงๆครับ ...  :002:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พ.ย. 2553, 08:45:00 โดย PYT »
... อิติสุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ ฐิตคุโณ อาจาริโย จะ มหาเถโร มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะ มหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม ...

... นะโมโพธิสัตโต อาคันติมายะ อิติภะคะวา ...

... นะโม พรหมปัญโญ ...

• สัตตมะ
  • **
สวยมากๆเลยครับ

ขอบคุณท่าน จขกท ครับ  :016: ผมเลยรีบไปลองเสาะหาดู
เพราะเห็นทั้งมวลสารและรายชื่อพระคณาจารย์แล้ว สุดยอดครับ  :054:
โดยเฉพาะ พระอาจารย์ของพวกเราด้วย  :054:

อย่างนี้ขึ้นคอได้เลยครับ ...
ป.ล. องค์ใหญ่ เลี่ยมแล้วใหญ่ดีจริงๆครับ ...  :002:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พ.ย. 2553, 11:37:08 โดย พัน ร. มทบ.๑๑ »

ออฟไลน์ speedart

• ตติยะ
ขอบคุณครับ :054: :053: เห็นแล้วอยากเก็บไว้แขวนคอบูชาไว้สักองค์ครับ :054: :054: :054:ผมก็เป็นลูกศิษย์ท่านเหมือนกันครับ :054: :054: :054:เรื่องตะกรุดใต้ท้องแขนท่านนั้นสุดยอดครับ ผมยังเสียดายตอกไว้แค่อันเดียวเมื่อ7-8ปีก่อน :050: อยากกลับไปตอกใหม่อยู่เหมือนกันครับ :015:ครับ ถ้าตอกตะกรุดต้องให้ท่านเป่าคาถาลงให้อีกครับ ตอนแรกรู้สึกเสียวๆเจ็บๆแต่พอท่านเป่าท่องคาถากำกับด้วยแล้วเป่าอาการที่เจ็บก็หายไปเลยครับรู้สึกเย็นๆด้วยครับเวลาที่ท่านลงให้ที่ท้องแขนครับ เรื่องเมตตามหานิยม แคล้วคลาด ต้องท่านเลยครับ :054: :054: :054:

ออฟไลน์ pigkolo

• ปัญจมะ