ผู้เขียน หัวข้อ: ตระกรุด  (อ่าน 2793 ครั้ง)

ออฟไลน์ NEWZA191

• ตติยะ
ตระกรุด
« เมื่อ: 31 ต.ค. 2553, 09:59:37 »
วันนี้ได้ตระกรุดหนังเสือหลวงพ่อเปิ่นและหลวงพ่ออั๊บครับมาให้พี่ชมครับ

จากด้านซ้าย ตระกรุดสามห่วงหลวงพ่อเปิ่น ตระกรุดสามห่วงหลวงพ่อแย้ม  ตระกรุดหนังเสือหลวงพ่อเปิ่น ตระกรุดหลวงปู่แผ้ว  ตระกรุดเจ็ดสีหลวงปู่แย้ม ตระกรุดไม่ทราบหลวงพ่อครับ ตระกรุดหนังเสือหลวงปู่อั๊บและตระกรุดลูกปืนแม่พิม

ไม่ทราบว่าใช้ปี 42 หรือเปล่าครับ

มีเฉพาะหนังเสือ