ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆช่วยตอบหั้ยหน่อยนะครับ  (อ่าน 1203 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนุมานตัว9

• ครั้งหนึ่งในชีวิตลูกผู้ชาย
  • จตุตถะ
  • ศิษย์มีครู
    • อีเมล
ก่อนอื่นต้องขอโทษพี่ๆที่ผมถามมันอาจไม่สุภาพต้องขออภัยพี่ๆด้วยครับ
คือผมมีความคาใจอยู่ว่าผมเป็นคนที่รักในรอยสักมากโดยเฉพาะสักยันต์
ตอนนี้หลังผมสักยันต์เต็มแล้วเข้าเรื่องเลยนะครับคือผมอยากรู้ว่าคนสักยันต์
แล้วอยู่กับแฟนแฟนเรามีประจำเดือนแล้วโดนเราเข้าจะเป็นอะไรเปล่าครับ
แล้วมีวิธีแก้ยังไงบ้างครับผมไม่สบายใจมานานแล้วจึงขอรบกวนพี่ๆช่วยตอบหั้ยหน่อยครับ
ขอบคุณครับ
ถ้าไม่สู้จะรู้ได้ไงว่าแพ้

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
ตอบ: รบกวนพี่ๆช่วยตอบหั้ยหน่อยนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 พ.ย. 2553, 04:41:02 »

ขอโทษนะครับ หัวข้อที่ตั้งคำถาม"รบกวนพี่ๆช่วยตอบหั้ยหน่อยนะครับ" สะกดภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยนะครับ และถามมาก็ไม่บอกว่าโดนที่ไหนของร่างกาย ถ้าโดนปลายเท้าผมว่าไม่น่าจะเป็นอะไร แต่ถ้าโดนจากเอวขึ้นมานี่คงคิดหนัก แต่รายละเอียดไม่มีมานี่ตอบยากกว่าครับ

ขอบคุณครับ

ปล.แล้วถ้าคุณจำเป็นต้องอาบน้ำในคลองคุณคิดว่ายังไงครับ (ตั้งใจกับไม่ได้ตั้งใจ ศรัทธาสำคัญที่สุด ถ้ารู้ว่าไม่ดีก็อย่าทำ ถ้าไม่รู้ผมคิดว่าไม่ผิดแต่ควรมากราบขอขมาครูบาอาจารย์นะครับ)
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: รบกวนพี่ๆช่วยตอบหั้ยหน่อยนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 พ.ย. 2553, 02:59:13 »
ตั้งใจกับไม่ตั้งใจมันต่างกันครับ

ออฟไลน์ หนุมานตัว9

• ครั้งหนึ่งในชีวิตลูกผู้ชาย
  • จตุตถะ
  • ศิษย์มีครู
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 พ.ย. 2553, 04:53:19 »
ขอบคุณพี่ๆที่มาแนะนำครับ ต้องขอโทษด้วยที่ให้ภาษาไม่ถูกต้องเล่นเอ็มจนเคยชินเลยลืมตัวนิดหน่อยครับ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 พ.ย. 2553, 09:29:38 »
พี่เจมส์ตอบให้แล้วน๊ะ หนุมานตัว9
หายข้องใจแล้วยังล่ะ !!!
กับการตั้งใจและไม่ตั้งใจ :005:  :005:  :005:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พ.ย. 2553, 09:35:57 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"