ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามยันต์คุณเป๋อครับ  (อ่าน 8937 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขุนกระบี่

• ฉัฏฐะ
  • *
สอบถามยันต์คุณเป๋อครับ
« เมื่อ: 15 พ.ย. 2553, 03:43:25 »
กระผมได้ขอความเมตตาจากอาจารย์หนวดสักน้ำมันคุณปลัดให้ที่หน้าขาข้างขวา  หน้าขาด้านซ้ายยังไม่ได้สัก  คิดว่าจะสักน้ำมันคุณเป๋อ  พี่ๆที่มีความรู้  คิดความดีหรือไม่ครับ  เพราะเท่าที่ผมได้ศึกษามา  คุณเป๋อนี่จะเป็นสายพราย  ไม่ใช่เป็นสายพุทธคุณ  แต่ผมชอบสักสายคงกระพันเป็นส่วนใหญ่  ที่มีสายเมตตาตอนนี้ก็แค่สาริกาครับ  รอยสักเต็มหลังแล้ว  ตอนนี่มาสักด้านหน้าอกแล้ว  คิดว่าน่าจะมีสายเสนห์เมตตามหานิยมกับเขาบ้าง  ใครมีความรู้กรุณาแนะนำด้วยครับ  หรือไม่แนะนำคุณเป๋อก็บอกได้ครับ  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
ตอบ: สอบถามยันต์คุณเป๋อครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 พ.ย. 2553, 03:57:01 »
ขออณุญาติท่านขุนกระบี่ครับ
โดยส่วนตัวแล้ว ผมไม่ขอออกความคิดเห็นนะครับ ว่าจะแนะนำให้สักหรือไม่ ขึ้นอยู่กับความชอบส่วนตัวของท่านขุนกระบี่มากกว่า
แต่ผมขอเข้ามา นำรอยสักยันต์แม่เป๋อ ของท่าน เสน่ห์เอ็กซ์ มาให้ชมเป็นวิทยาทาน สัก1รูป1ยันต์ เพราะส่วนตัวเห็นรอยสักของท่าน เสน่ห์เอ็กซ์
แล้วชอบ แล้วหากนำมาลงแล้ว คงเป็นวิทยาทาน ให้ท่าน ขุนกระบี่ และ ชาวเว็บวัดบางพระ ได้อีกหลายท่าน
ส่วนตัวชอบยันต์แม่เป๋อของท่านเอ็กซ์ครับ แต่ยังไม่กล้าสัก และ ยังไม่มีโอกาสสักเลยครับ ยันต์เมตตา ที่ลงไว้ที่หน้าขาทั้งสองข้างของผม
มีแค่ เพชรพระยาธร7หัว และยันต์บัวบังใบครับ สาธุ

ขออณุญาติท่าน เสน่ห์เอ็กซ์ นำรูปรอยสักยันต์แม่เป๋อของท่านมาลงเพื่อเป็นวิทยาทานสักยันต์นะครับ เพราะเห็นแล้วชอบมากๆ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามยันต์คุณเป๋อครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 พ.ย. 2553, 04:57:33 »
พิมพ์นี้สวยงามมากครับ  :016: