ผู้เขียน หัวข้อ: พระกริ่งนารายณ์พลิกแผ่นดิน รุ่นเสาร์5 มหาสิทธิโชค หลวงปู่เขียว วัดห้วยเงาะ  (อ่าน 2709 ครั้ง)

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
พระกริ่งนารายณ์พลิกแผ่นดิน รุ่นเสาร์5 มหาสิทธิโชค หลวงปู่เขียว วัดห้วยเงาะ อ.โคกโพธิ์ จ.ปัตตานี
เนื้อสำริดนอก หมายเลข 282

เพิ่งได้มาเมื่ออาทิตย์ที่แล้วครับ ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมนะครับ

ออฟไลน์ phongsak_ng

• *ที่เกิด/เดียวกัน*ที่อยู่/แตกต่างกัน*ที่ไป/ไม่รู้*
  • สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตก็แค่-เกิดขึ้น-ตั้งอยู่-เสื่อมคลาย-ดับศูนย์
    • อีเมล
สวยและงดงามมากครับ :053: :053: :053:

:058: บูชาได้ที่ไหนครับ