ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยอัพเดทรายการเครื่องรางของขลัง วัดบางพระหน่อยครับ  (อ่าน 1794 ครั้ง)

ออฟไลน์ ubonboy

• ตติยะ
    • อีเมล
ช่วยอัพเดทรายการเครื่องรางของขลัง วัดบางพระหน่อยครับ

แล้วตอนนี้ ยังมี ตะกรุด ที่หลวงพ่อเปิ่น ท่าน จารเอง ยังเหลือหรือไม่ครับ

ขออนุญาต ผู้ดูแลบอร์ด ถ้าเนื้อหา เกี่ยวข้องกับการซื้อขาย ครับ

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
ให้ติดต่อสอบถามได้โดยตรงที่วัดบางพระครับ จะได้ข้อมูลและรายละเอียดที่ถูกต้อง

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ ubonboy

• ตติยะ
    • อีเมล
ให้ติดต่อสอบถามได้โดยตรงที่วัดบางพระครับ จะได้ข้อมูลและรายละเอียดที่ถูกต้อง
ติดต่อได้ทางไหน บ้างครับ เพราะบ้านอยู่อุบล อยากรู้รายการเครื่องลางที่มีอยู่ตอนนี้ เพราะ จะได้ฝากพี่เช่า

ออฟไลน์ Babybird

• ตติยะ
ตามที่หัวด้านบนสุดของเว็บบอร์ดหน้าแรก ลงไว้ว่า วัดบางพระ โทร. 034-389-333 ลองโทรดูครับ