ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวสารความคืบหน้าเรื่องเสื้อเว็บบอร์ด รุ่น๓  (อ่าน 4783 ครั้ง)

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
 วันนี้ ๑๖/๒/๒๕๕๔ นำ ตัวอย่างเสื้อเว็บบอร์ด รุ่น ๓  มาให้ชมกัน แล้ว ครับ

ส่วนรายละเอียดในการสั่งจองและชำระค่าเสื้อ รอติดตามกระทู้จาก หลวงพี่เว็บ เลยครับ

สิ่งสำคัญ ต้องขอขอบคุณ  คุณปราณจิต (ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์บอร์ด)  ของเราเป็นอย่างสูง

ในการออกแบบ เสื้อ สวยๆให้กับเว็บบอร์ดวัดบางพระของเราทั้ง ๓ รุ่นเลยครับ

ขอล๊อคกระทู้นี้เลยนะครับ

ส่วนราคาในการสั่งจอง ในเบื้องต้น จะอยู่ในราคา 350 - 380 บาท

ส่วนที่เพื่อนๆเป็นกังวล ว่าจะทำไม่ทัน นั้น ทางทีมงานได้จัดทำเสื้อมาแล้วสองครั้งก็ไม่มีอะไรผิดพลาดนะครับ

เพราะว่าโรงงานที่ไปสั่งตัดนั้นเป็นโรงงานตัดเย็บเสื้อผ้าขนาดใหญ่ ที่ผ่านมา 2ครั้งก็ใช้ระยะในการตัดเย็บประมาณ 15 วัน

แต่สาเหตุส่วนมากที่ล่าช้า เพราะว่าสมาชิกที่สั่งจองและโอนเงินไม่ล่าช้าไม่ตามวันเวลาที่ได้กำหนดให้

ดังนั้น จึงขอให้สมาชิกท่านที่สนใจ เตรียมพร้อมตั้งแต่เนิ่นๆ ติดตามกระทู้สั่งจองเสื้อจาก  หลวงพี่เว็บ เร็วๆนี้ ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ก.พ. 2554, 04:40:16 โดย โองการยันนะรังสี »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ nutwat

• ตติยะ
    • MSN Messenger - nutwat@windowslive.com
ผมขอสั่งเสื้อรุ่น3 เบอร์ M จำนวน 1 ตัวครับเปิดจองส่งข่าวด้วยครับ ขอบคุณครับ
นับถือ
ณัฏฐ์วัฒน์ (Nutwat)สมาชิกลำดับที่ 6603 :054: :054: :054:

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ขอบคุณที่แจ้งข่าวให้ทราบครับผม

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
comming soon...........

ออฟไลน์ นันท์นภัส

• ฉัฏฐะ
  • *
 :016: :015: เย้ๆ ตอนนี้สำรองทุนไว้แล้วค่า  :090:
ความทุกข์ไม่ได้มีไว้ให้กลุ้ม แต่มีไว้ให้แก้ ปัญหาไม่ได้มีไว้ให้แย่ แต่มีไว้ให้เกิดปัญญา

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
อยากเห็นแบบตัวอย่างครับ :025:

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
อยากเห็นแบบตัวอย่างครับ :025:

เรื่องแบบเสื้อ รอติดตามชมความสวยงามได้ ที่กระทู้สั่งจองของ หลวงพี่เว็บ ได้เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ก.พ. 2554, 01:01:38 โดย โองการยันนะรังสี »

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
มีรุ่น1และรุ่น2แล้วรุ่น3ไม่พลาดแน่นอนครับ ตั้งใจเก็บเป็นคอลเลคชั่นเลยครับ ใส่ไหว้ครูครั้งเดียวเก็บใส่ตู้เลยครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
อยากเห็นแบบเร็วๆจังเลย   :079:  :079:  :079:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ auttawut.w

• ตติยะ
มีไซส์ใหญ่ๆ มั้ยครับ (XXL รอบอก 42)
แล้วถ้ามีราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ kla

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
รออยู่ครับเอาแน่นอนทั้ง ช., ญ.เลยครับ(อยากได้ครับ)

ออฟไลน์ ...ปราณจิต...

• ที่ปรึกษา
ขอแนะนำเรื่องขนาดเสื้อน่ะครับ
สั่งร้านเดิมปีที่แล้วครับเสื้อร้านนี้ ถ้าอยากใส่สบายสั่งตามขนาดเลยครับจะหลวมนิดนึง
S M L XL และขนาดพิเศษ แต่ถ้าอยากเท่ ใส่พอดีตัว (แต่ไม่รัดรูปน่ะ :069:)
ให้สั่งลดมา 1 Size ครับ
ผมใส่ M ผู้ชาย แต่สั่ง S ผู้ชายครับ (Size แยก ชาย หญิง น่ะครับระบุตอนสั่งด้วย)
 :027: :027:
-๐ความเชื่อที่ดี มักก่อเกิดสิ่งที่ดีตามมา
       ปาฏิหารเกิดได้ถ้าใจยึดมั่น๐-

-๐พระดีไม่บูชาก็ไม่ต่างอะไรกับก้อนดิน
   สักแล้วไม่รักษาถึงเวลาใครเล่าจะช่วย
      หมั่นทำกรรมดีคุณพระคุ้มครอง๐-

-๐ปราณจิต๐-