ผู้เขียน หัวข้อ: มีพี่ๆรู้จักตะกรุดหลวงพ่อประโยชน์ จ.ปราจีน บ้าง ครับตอบให้หน่อยซิขอบคุณหลายๆๆ  (อ่าน 2878 ครั้ง)

ออฟไลน์ " ยันทุนนิมิตตัง "

• จตุตถะ
  • จงศรัทธาในสิ่งที่เราควรศรัทธา
    • MSN Messenger - sudyod11@hotmail.com
    • อีเมล
ผมมีตะกรุด ตามที่โชว์อยู่ตรงชื่อผม นะครับ รู้แต่ว่าเป็นของหลวงพ่อประโยช์ จ.ปราจีนบุรี นะครับ

ออฟไลน์ ๛*[•OattO•]*๛

• ปัญจมะ
  • นะมะพะทะ นะโมพุทธายะ .....
    • MSN Messenger - Pm@Pm.com
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
ใช่ท่านที่ทำตะกรุดเหล็กน้ำพี้รึเปล่าครับ :) :)

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
เคยได้ข่าวแต่ หลวงพ่อประโยนช์ วัดนางลับแล จังหวัดอุตรดิษย์

ท่านเก่งหลายด้าน โดยเฉพาะ มีดหมอเหล็กน้ำพี้ ตะกรุดก็ดี พระเครื่องก็เยอะ
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ ๛*[•OattO•]*๛

• ปัญจมะ
  • นะมะพะทะ นะโมพุทธายะ .....
    • MSN Messenger - Pm@Pm.com
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
อยากได้มีดหมอหรือดาบเหล็กน้ำพี้หรือไม่ก็ตะกรุดเหล็กน้ำพี้ครับ สุดยอดมากๆ 8) 8)