ผู้เขียน หัวข้อ: อยากไปสักน้ำวัน วันอาทิตย์นี้ครับ  (อ่าน 1718 ครั้ง)

ออฟไลน์ beamsarojin

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
อยากไปสักน้ำมันกับ อาจารย์ติ่ง ไม่ทราบว่าท่านอยู่วัดวันอาทิตย์หรือเปล่าครับ  อีกอย่างที่อยากถามผู้รู้  สักน้ำมันเจ็บไหมครับ ยังไงผู้รู้ช่วยตอบที่นะครับ   บีม ตลิ่งชัน คร้าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2554, 03:49:41 โดย beamsarojin »

ออฟไลน์ 48ce055

• ปัญจมะ
ตอบ: อยากไปสักน้ำวัน วันอาทิตย์นี้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 ก.พ. 2554, 04:13:18 »
ไม่เจ็บเท่าไรครับ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ตอบ: อยากไปสักน้ำวัน วันอาทิตย์นี้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 ก.พ. 2554, 05:56:01 »
พระอาจารย์ติ่งครับ ไม่ใช่อาจารย์ติ่ง ใช้สรรพนามให้ถูกต้องด้วยครับ ลองเอาเข็มทิ่มเนื้อดูสิครับว่าเจ็บหรือเปล่า แต่ถ้าอยากได้ของดีก็ต้องทนครับ ขอบอก  :058:  :058:  :058:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ เส

• คิดการใหญ่ อย่าสนใจเรื่องเล็กน้อย
  • สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 ก.พ. 2554, 08:41:24 »
สักนํามันไม่เจ็บทำไหร่ครับ..เเต่สักนํามันกับพระอาจารย์ติ่ง :095:
เบอร์โทรที่กุฎิท่านมีนี้ครับ ..เคยเห็นมีลงอยุ่ยังไงก็ลองหาดูนะครับ  :002:
บุคคลที่เเขวนพระดัง ราคาเเพงเต็มคอ ก็ไม่ได้หมายความว่าจะเป็นคนดี

ออฟไลน์ truram

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 ก.พ. 2554, 12:10:48 »
ต้องไปวันธรรมดาครับแขกเยอะหลวงพี่จะไม่สัก วันธรรมดาก้ดูดวงนะครับข้างขึ้นข้างแรมวันพระอะไรดีๆๆแบบนี้คนจะเยอะต้องเป็นวันธรรมดาจิงๆๆถึงได้สัก สักครั้งแรกเก้ายอดไม่เจ็บนะครับอยู่ต้นคอมันจะเจ็บน้อยถ้ากลางๆๆหลังเจ็บเยอะหน่อยครับ

ออฟไลน์ wolfpack

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 ก.พ. 2554, 02:44:11 »
เสาร์-อาทิตย์ ลงนะหน้าทองอย่างเดียว วันธรรมดาถ้าคนไม่มากก็ลองถามดูได้ครับ

ออฟไลน์ kesara_tuy

• ตติยะ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 ก.พ. 2554, 12:17:29 »
ไปวันธรรมดาดีกว่าคะคนน้อย แนะนำให้ไปวันจันทร์ ข้างขึ้นลงนะ เป็นวันที่เสริมเสน่ห์ด้วย หลวงพี่จะคนน้อยมีเวลาสักน้ำมันให้ด้วยคะ เราได้ที่กลางหลังกับต้นแขนทั้ง2ด้วยแต่เป็นการไปลงนะกับหลวงพี่ครั้งที่2 ถึงได้นะคะ ไม่กล้าขอเช่นกันครั้งที่2หลวงพี่ติ่งลงสักน้ำมันให้เอง หลวงพี่เมตตาให้คะ ไม่ได้ขอ ไปบ่อยเหมือนกันสักน้ำมันกับหลวงพี่นันและหลวงพี่แป๊วคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ก.พ. 2554, 12:19:08 โดย kesara_tuy »