ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพพุทธประวัติ สวยงามมาก ครับ  (อ่าน 969 ครั้ง)

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มี.ค. 2554, 10:37:55 โดย โองการยันนะรังสี »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
ตอบ: ภาพพุทธประวัติ สวยงามมาก ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 มี.ค. 2554, 10:23:50 »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มี.ค. 2554, 10:40:42 โดย โองการยันนะรังสี »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
ตอบ: ภาพพุทธประวัติ สวยงามมาก ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 มี.ค. 2554, 10:28:24 »
ภาพดูสวยงาม ไม่มีที่ติ จริงๆค่ะ :016:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ พ่อขุนผาเมือง

• สัปปิติโย วินัสตูมาเต๊
  • จตุตถะ
  • ร่วมกันเชิดชูธง เพื่อเสรีภาพและประชาธิปไตย
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 มี.ค. 2554, 11:35:56 »
ไม่เคยดูมาก่อนเลยครับสวยงามจริงๆ
ความสุขจงเกิดกับคนทั้งประเทศเถิด สาธุ สาธุ สาธุ