ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำทางให้หน่อยครับ ไม่มีรถส่วนตัว  (อ่าน 964 ครั้ง)

ออฟไลน์ kenichi1501

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
พอดีตั้งใจมานานว่า อยากไป ที่วัด ให้เป็นบุญชีวิตสักที่ และอยาก ไปสักสาริกาและลงนะ ด้วยครับ

ช่วยบอกรายละเอียด และแนะนำให้หน่อยครับว่าค่าครูเท่าไร จะได้เตรียมไปถู฿กแล้วถ้าไปต้องไปที่ไหน  อะไรประมาณนี้ครับ

จาก  คนไร้เดียงสาเรื่องนี้ครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
คำตอบง่ายนิดเดียว พิมพ์ค้นหา แล้วกดสิ่งที่จะหาจ้ะ ...  :002:

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=358#msg3342

ฝากให้อ่านครับ เพื่อว่าจะมีคำตอบที่ท่านต้องการ

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ phongthorn

• ตติยะ
ถ้าอยู่กรุงเทพ ให้มาขึ้นรถตู้ นครชัยศรี ที่หน้าเซ็นทรัลปิ่นเกล้า ลงตรงสามแยก (จามไม่ได้ว่าชื่ออะไร ลองถามคนขับรถตู้แล้วกันครับ  ) จากนัน้ต่อรถส้ม ( รถหวานเย็น ) มาถึงหน้าวัดบางพระเลยครับ อิอิ