ผู้เขียน หัวข้อ: -~ เชิญติชม เขี้ยว -เสือดาว- โปร่งฟ้า ครับ ~- ภาค 2  (อ่าน 2962 ครั้ง)

ออฟไลน์ guygra0000

• จตุตถะ
    • อีเมล
:075: :095: :058:สดๆ วันนี้ เลย ครับ ไปได้มาแถว พระราม 2 เป็นเขี้ยวเสือดาว ขนาด 2นิ้ว กว่า ครับ เป็นเขี้ยวบนขวา เลยเอามาแบ่งบันกัน ชม ครับ ติชมสบายครับ  :002: :089: :089: :089:

ขออภัยมานะที่นี้ด้วย ภาพบางภาพอาจจะไม่ค่อยชัด ครับ  :010:
[shake]"อนาคตเป็นสิ่งไม่แน่นอน เวลาเท่านั้นที่เป็นตัวตัดสินทุกอย่าง"[/shake]

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ถ้าเขี้ยวได้จากของเก่าเก็บ หรือ จากซากสัตว์ที่ตายเองตามธรรมชาติ ผมสนับสนุนเต็มร้อยครับผม แต่ถ้าได้เขี้ยวที่มาจากการล่าสังหาร ผมไม่สนับสนุนครับผม 02; 02;

(ความคิดส่วนตัวมิได้พาดพิงถึงผู้ใดครับผม)

(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ เพื่อเป็นความรู้ ขอบคุณครับผม) :054: :054: ผิดถูกประการใด ขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยครับผม :054: :054:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ Ogofmayas

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - gofmaruhi_as@hotmail.com
    • อีเมล
นี่แหล่ะ กาย พระราม 2  55

ของสะสมเขาเยอะจริง คนนี้

ออฟไลน์ guygra0000

• จตุตถะ
    • อีเมล
นี่แหล่ะ กาย พระราม 2  55

ของสะสมเขาเยอะจริง คนนี้

:074:กอฟ ตู อยู่ พระราม 3 เห้อๆ  :058:

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
สวยดีครับ ขอบคุณครับ............... :090: :090: :114: :090: :090:......................
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 เม.ย. 2554, 09:21:47 โดย yout »