ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญอนุสรณ์ 100ปี และเหรียญอนุสรณ์ 118ปี สมเด็จพระพุฒาจารย์(โต พรหมรังสี)  (อ่าน 2942 ครั้ง)

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

ถ่ายภาพมาให้เพื่อนๆได้ชมกันครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มิ.ย. 2554, 02:38:37 โดย aehjomthong »

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ยินดีด้วยครับ เข้มขลัง สวยงามมากๆครับ 36; 36;

ขอบคุณท่าน aehjomthong ที่นำภาพวัตถุมงคล องค์สมเด็จพระพุฒาจารย์(โต พรหมรังสี) มาให้พี่น้องศิษย์วัดบางพระได้ชมครับ :053: :053:

(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ เพื่อเป็นความรู้ ขอบคุณมากครับ) :054: :054:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ