ผู้เขียน หัวข้อ: สักหมึกทับยันต์เก่าที่สักเป็นหมึกได้มั้ย  (อ่าน 5063 ครั้ง)

ออฟไลน์ tiilynn

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ตอนนั้นยังไม่รู้จักวัดบางพระและอาจารย์ต่างๆ ครับ เลยไปหาร้านสักแล้วเลือกสักลายยันต์  สักด้วยเครื่องครับ คนสักไม่ได้เป็นพระ อยากถามว่าสักทับด้วยtattooไปเลยได้มั้ยเพราะรอยเดิมเข้มมาก :086:

ออฟไลน์ พาหุง

• สัตตมะ
  • **
  • ศรัทธา วัดบางพระ
    • MSN Messenger - athiphong90@hotmail.com
    • อีเมล
ผมคิดว่า ไม่ได้นะคับ พี่ๆคนอื่นละคิดว่าไง  :-\
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ� สูงต่ำอยู่ทำตัว

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
สักหมึกทับ ไม่ได้เละแน่ แต่ถ้าสักน้ำมันทับก็พอทน แต่ต้องจิ้มลงยันต์ครูก่อน และถามเป็นการส่วนตัวกับอาจารย์สัก แต่ละท่าน ว่าจะลงให้หรือเปล่า หลวงพี่ติ่ง น่าจะลงให้
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ไม่สมควร อ่ะครับ น่าจะเปนการสัก กราฟฟิคมาแล้ว ลงอักขระหัวใจลงไปยังพอได้นะครับ  ;D

ออฟไลน์ เจียมตัว

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - hs4psr@hotmail.com
    • อีเมล
ไม่ได้ครับ เพราะว่ามันไม่สวยครับ ลองคิดดูว่า ภาพทับกันจะดูสวยไหมครับ  สักใกล้ ๆ กันดีกว่านะครับ
จะดูดีว่าสักทับกันครับ