ผู้เขียน หัวข้อ: พระผงหลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ ที่ได้มาใหม่ครับ  (อ่าน 1965 ครั้ง)

ออฟไลน์ ๗๗๗

• สัตตมะ
  • **

:054:เชิญพี่ๆชี้แนะด้วยครับ  :054:

ออฟไลน์ โบตั๋นสีขาว

• ไม้คดใช้ทำขอ เหล็กงอใช้ทำเคียว แต่คนคดเคี้ยวใช้ทำอะไรไม่ได้เลย
  • สัตตมะ
  • **
  • จะสูงจะต่ำอยู่ที่เราทำตัวจะดีจะชั่วอยู่ที่ตัวเราทำ
ขอบคุณมากคะ สำหรับภาพวัตถุมงคล หลวงปู่เปิ่น ฐิตคุโณ สวยงามมากคะ :090: :050: :090:
เคารพ กตัญญู บูชา หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ ทั้งครอบครัวคะ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
แจ่มทุกองค์เลยครับท่าน๗๗๗ :015:  :015:  :015:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
งดงามครับ :016: :016:ส่วนตัวแล้วผมว่าแท้ทุกองค์ครับท่าน๗๗๗..
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยงามครับ ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม :002:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ iHum-MC32

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สวยและน่าสนใจมากครับ