ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตินำเหรียญมาให้ติชมครับ  (อ่าน 669 ครั้ง)

ออฟไลน์ LoveHunTer

• ทุติยะ
  • **
ขออภัยล่วงหน้าหากรูปไม่ค่อยชัดเจนครับเนื่องจากใช้มือถือถ่าย
รบกวนผู้รู้ครับอยากทราบว่าเป็นปีไหน (จริงแท้ประการใดรบกวนด้วยครับ )

ส่วนเหรียญนี้ปี2525ครับห้อยอยู่ที่คอด้วยเหรียญนึงครับ

***ยังมีที่เก็บใว้อีกพอสมควรครับใว้ถ่ายด้วยกล้องแล้วจะนำมาให้ติชมครับ

ออฟไลน์ commando

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: ขออนุญาตินำเหรียญมาให้ติชมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ส.ค. 2554, 10:20:54 »
ภาพไม่ค่อยชัดเลยครับ