ผู้เขียน หัวข้อ: เสือครู รับมาจากหลวงพี่พันธ์ วัดโคปูน  (อ่าน 3274 ครั้ง)

ออฟไลน์ mac_novo

• สัตตมะ
  • **
พิมพ์ใหญ่ดีจริงๆครับ ขนาดน้ำมันยังจี๊ดถ้าเป็นหมึกจะขนาดไหน *_*"

ออฟไลน์ mac_novo

• สัตตมะ
  • **

ออฟไลน์ adgreen

• ปัญจมะ
กราบนมัสการพระอาจารย์พันธ์ ด้วยความเคารพและศรัทธายิ่ง  :054: :054: :054:
ลายยันต์เสือครู เข้มขลัง สวยงาม เปี่ยมด้วยพลัง สุดยอดเลยครับท่าน ดีใจด้วยนะครับ :016: :016: :016:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ส.ค. 2554, 02:58:13 โดย adgreen »

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับผม  :002:
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
มหึมาจริงๆ ครับ กราบนมัสการพระอาจารย์พันธุ์  :054:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
กราบนมัสการหลวงพี่พันด้วยครับ

ออฟไลน์ Nick_Charansarom

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - charansarom_tect@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - charansarom.tect@yahoo.com
จงรักษาสิ่งที่ได้มาให้ดียิ่ง ยินดีด้วยนะครับ

ขออนุญาตเข้ามาตอบนะครับ ผิดถูกประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ (3 จบ)
อิติสุคคะโต อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ
ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.

ออฟไลน์ bombomkub

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามเข้มขลังมากครับ ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ :100:

ออฟไลน์ Bee Chareemui

• ปฐมะ
  • *
ถ้าลงหมึกคงสายมาก ชอบคับ

ออฟไลน์ coko

• ปัญจมะ
    • อีเมล
สายงามสุดๆครับ

ออฟไลน์ Jesus

• สัตตมะ
  • **
  • ผมเป็นคนเดินช้าเเต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
    • MSN Messenger - judas_66@hotmail.com
พระอาจาร์พันชอบให้ยันต์ใหญ่เป้งๆครับ ขอกราบนมัสการพระอาจารย์พันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ก.ย. 2554, 10:00:55 โดย Jesus »
I AM GRAPHIC DESIGNER

ออฟไลน์ min.super

• ตติยะ
เคยเห็นบางคนสักเสือกับหลวงพี่พันธ์ ยังไม่ทันเสร็จ คำรามเลยครับ.......ขลังยิ่งนักเชียวละ  :054:
บุญก็ทำ กรรมก็ก่อ โง่สิ้นดี