ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำวิธีอัพโหลดรูปหน่อยครับ  (อ่าน 779 ครั้ง)

ออฟไลน์ Monthon

• ฉัฏฐะ
  • *
ผมลองอัพดูหลายครั้งแล้ว..แต่ก็มาแต่ข้อความ..พี่ๆเพื่อนๆแนะนำหน่อยครับ..ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ vill

• จตุตถะ
ตอบ: แนะนำวิธีอัพโหลดรูปหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 ก.ย. 2554, 03:00:36 »
ผมก้อเหมือนกันครับ โหลดไม่เคยได้สักที

ออฟไลน์ Monthon

• ฉัฏฐะ
  • *
ตอบ: แนะนำวิธีอัพโหลดรูปหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 ก.ย. 2554, 03:18:06 »
ผมได้แล้วครับ..พอเรากดอัพโหลด..จะมีลิงค์ขึ้นมา เราก็ก็อปทั้งหมดไปวางต่อท้ายคำที่เราโพสต์นะครับ..ลองดู