ผู้เขียน หัวข้อ: วัตถุมงคลหลวงปู่เปิ่น นานๆที เจอ  (อ่าน 1378 ครั้ง)

ออฟไลน์ sMokE

• ฉัฏฐะ
  • *
วันนี้ก็ได้ มานิดหน่อยครับ แต่ บางชิ้น เดินหาไม่ค่อยเห็นแล้ว

อย่างไรแนะนำติชมได้นะครับ

เหรียญ คร่อมเสือ ปี 20 สภาพน่ารักเชียว อิ อิ

เหรียญนี้ไม่ ทราบรุ่น ไม่ทราบปี แต่ ชอบ ยันต์ด้านหลังเหรียญมาก เลย เก็บมาไม่แน่ใจ ทันหลวงปู่ หรือ ป่าวใครรู้บอกทีนะครับ

เหรียญนี้ ก็เช่นกัน ไม่ทราบประวัติเลย แต่ ข้อความด้านหลังเหรียญ (โชคดี มีสุข รวย รวย รวย)ชวนบูชา ครับ อิ อิ

เหรียญนี้ ก็เช่นกันครับ ไม่ ทราบ ปี ไม่ทราบ รุ่น แต่ ชอบด้านหลังเช่น กัน อิ อิ

เหรียญเจ้าสัว หลัง หลวงปู่นั่งมังกร ไม่ทราบ ออกปีไหน  ดูไม่ออกด้วยว่าเนื้ออะไร แต่ ส่วนตัวดูเป็นเนื้อเงินครับ

ปิดตา ออก ปี36 ไม่ทราบรุ่น

ปิดตา ออกปี 36 ไม่ แน่ใจว่ารุ่นเดียวกะ องค์ บนหรือ ป่าว แต่ รูปลักษ์ คนละ แบบ กัน

วันนี้ ก็ มีมาให้ชมแต่เพียงเท่านี้ละครับ ใครทราบข้อมูลเพิ่มเติม บอกเสริมหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: วัตถุมงคลหลวงปู่เปิ่น นานๆที เจอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 ก.ย. 2554, 06:34:29 »
สวยงามมาๆครับ

ออฟไลน์ Naraphat

• เต๊ะครับ Delta Force 25
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • เคารพครูอาจารย์ จะมีแต่คนเมตตา วันทามิ อาจาริโย
    • MSN Messenger - koozaa_2500@hotmail.com
    • taenakubb.hi5.com
    • อีเมล
ตอบ: วัตถุมงคลหลวงปู่เปิ่น นานๆที เจอ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 ก.ย. 2554, 10:38:42 »
สวยงามมากครับ :053:
ศิษย์มีครู  เหมือนงูมีพิษ