ผู้เขียน หัวข้อ: แก้ตัวใหม่ ...หลังผมเองครับ....  (อ่าน 2266 ครั้ง)

ออฟไลน์ prapiroon

• ตติยะ
  • จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิดจะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
    • MSN Messenger - pra_piroon@hotmail.com
    • อีเมล
แก้ตัวใหม่ ...หลังผมเองครับ....
« เมื่อ: 17 ก.ย. 2554, 09:57:08 »
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้มีโอกาสไปวัดเลยครับงานยุ่งมาก เลยฝากยันต์บนหลังกระผมให้พี่น้องชาวบางพระได้ดูกัน

ออฟไลน์ Monthon

• ฉัฏฐะ
  • *
ตอบ: แก้ตัวใหม่ ...หลังผมเองครับ....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 ก.ย. 2554, 10:14:57 »
สวยงาม..และเข้มขลังครับ :053:

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: แก้ตัวใหม่ ...หลังผมเองครับ....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 ก.ย. 2554, 07:01:44 »
งดงามมากครับ

ออฟไลน์ niphatpong

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 ก.ย. 2554, 08:32:44 »
สวยงามครับ   :016:

ออฟไลน์ audytukzy5dragon

• ตติยะ
  • เคารพครู ดีต่อเพื่อน รักครอบครัว เจริญแน่นอน
    • MSN Messenger - audytukzy5dragon@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 ก.ย. 2554, 02:09:47 »

เข้ม ขลัง มากครับผม

ลายสักได้ของท่าน prapiroon ได้รับ ความ เมตตาจาก พระอาจาร์ยนัน ใช่ไหมครับ

กราบนมัสการ หลวงปู่ และ พระอาจาร์ย นัน และ พระอาจาร์ยทุกท่านด้วยครับ
   :054:

เคารพครู ดีต่อเพื่อน รักครอบครัว เจริญแน่นอน

ออฟไลน์ prapiroon

• ตติยะ
  • จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิดจะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
    • MSN Messenger - pra_piroon@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 ก.ย. 2554, 10:30:29 »
ลายสักบนหลังกระผมได้มาจากพระอาจารย์มาร์ค พระอาจาย์นัน พระอาจารย์หนึ่ง และพระอาจารย์แป๋วครับ

ออฟไลน์ artist

• ตติยะ
    • MSN Messenger - artistservers@gmail.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 ก.ย. 2554, 06:56:43 »
แจ่ม

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 ก.ย. 2554, 07:38:02 »
สวยงามครับผม
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ kroo jaded

• จตุตถะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 ก.ย. 2554, 05:05:55 »
สอบถามที่ยันต์ที่อยู่บนรอยใหม่ด้านขวามือเรียกว่ายันต์อะไร ครับผมก็ได้รับเมตตาจาก อ.นัน เหมือนจนเดี๋ยวยังไม่รู้ชื่อและความหมายเลย รบกวนพี่น้องชาวบางหระด้วยครับ

ออฟไลน์ natagong

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 ต.ค. 2554, 04:20:24 »
สวยงามครับผม !