ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามพี่ๆ หน่อยคับ..ยันต์นี้เรียกว่ายันต์อะไรคับ  (อ่าน 1669 ครั้ง)

ออฟไลน์ metal

• ตติยะ
เพิ่งได้รับความเมตตาจากพระอาจาร์ยนัน เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาคับ

• ตติยะ
รูปไม่ขึ้นขอลองดูอีกที แต่ลักษณะยันต์คล้ายกะเต่าคับ

• ตติยะ

ไม่ทราบว่าเรียกยันต์อะไรคับ.ท่านวางไว้ใต้ยันต์มหาอุตต์คับ

ออฟไลน์ audytukzy5dragon

• ตติยะ
  • เคารพครู ดีต่อเพื่อน รักครอบครัว เจริญแน่นอน
    • MSN Messenger - audytukzy5dragon@hotmail.com
    • อีเมล

เข้ม คม ขลัง มากครับ

กราบ นมัสการ หลวงพี่นัน ด้วยครับ  :054:

ชื่อยันต์ไม่ทราบครับต้องรอ ศิษย์พี่ศิษย์ น้องมา ตอบนะครับ

แต่ ที่ สำคัญ ยันต์ เต่า แคล้วคลาดปลอดภัยค้าขายดีครับ

อ้างอิง ท่านใดที่มี เต่าหลวงปู่หลิว วัดไร่แตงทอง ค้าขายดีแคล้วคลาดปลอดภัย ครับ
เคารพครู ดีต่อเพื่อน รักครอบครัว เจริญแน่นอน

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามมาก กราบนมัสการหลวงพี่นันด้วยครับ

ออฟไลน์ ฟองเบียร์

• ทำดี...ดี ทำชั่ว...ชั่ว
  • ปัญจมะ
น่าจะเป็น "พญาเต่าเรือน" นะครับ ยังไงรอผู้รู้มายืนยันอีกทีครับ

เคยได้ยินว่าเด่นทางค้าขายหรือเกี่ยวกับพวกเงินๆทองๆครับ

ผิดถูกยังไงก็ขออภัยครับ  :045:
ขอเป็นคนดีให้คนเกรง ไม่ขอเป็นนักเลงให้คนกลัว

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ได้มาเหมือนกันนะครับ

ไม่รู้ว่าเป้นยันต์อะไรครับ แต่ที่แน่ๆให้เรามาดีต่อเราแน่นอนครับ  :002:

ผิดถูกประการใดขออภัย
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ ลูกศิษย์คนหนึ่ง

• ตติยะ
น่าจะเป็น "พญาเต่าเรือน" นะครับ ยังไงรอผู้รู้มายืนยันอีกทีครับ

เคยได้ยินว่าเด่นทางค้าขายหรือเกี่ยวกับพวกเงินๆทองๆครับ

ผิดถูกยังไงก็ขออภัยครับ  :045:

ใช่เลยครับ พอดีไปกับเพือนหลวงพี่นันท์เมตตาให้มาเหมือนกัน เพื่อนบอกเป็นเต่า ผมกราบหลวงพี่ตอนสักเสร็จ เลยถามซะเลยครับ
หลวงพี่ท่านบอก "พญาเต่าเรือน" ครับ