ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องผ้ายันต์ครับ  (อ่าน 910 ครั้ง)

ออฟไลน์ Monthon

• ฉัฏฐะ
  • *
สอบถามเรื่องผ้ายันต์ครับ
« เมื่อ: 21 พ.ย. 2554, 07:26:04 »
เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา..ผมไปเดินตลาดนัดแห่งหนึ่ง..ได้เ็ห็นผ้ายันต์ของที่วัดซึ่งผมดูไม่เป็นว่าแท้หรือเปล่า..ผมเห็นแค่ว่ามีรูปหลวงพ่อเปิ่นแค่นั้นผมก็เช่ามา..ซึ่งเขาแม็กผ้าติดกับแ่ผ่นไม้ครับ..ราคาไม่สูงมาก..ผมจึงอยากให้พี่ๆน้องๆศิษย์วัดบางพระช่วยดูให้ผมหน่อยครับ..พอดีผมอยากจะใส่กรอบให้สวยงามครับ..ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ axiomz

• ฉัฏฐะ
  • *
  • อ่อนโยน แต่อย่าอ่อนแอ: )
ตอบ: สอบถามเรื่องผ้ายันต์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 พ.ย. 2554, 10:17:20 »
ส่วนตัวไม่ค่อยมีความรู้เรื่องนี้ครับ      :075:

แต่ผมเชื่อเสมอว่า ถ้าศรัทธาปาฏิหารย์เกิดแน่นอนครับ ..

ออฟไลน์ kla

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 พ.ย. 2554, 05:09:36 »
แท้ครับ เพราะผมมีไว้บูชาเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ Monthon

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 พ.ย. 2554, 08:32:17 »
แท้ครับ เพราะผมมีไว้บูชาเหมือนกันครับ

ขอบคุณนะครับ