ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บเงียบมากครับ Zz . มาคุยกันแก้เหงาดีกว่า !  (อ่าน 977 ครั้ง)

ออฟไลน์ axiomz

• ฉัฏฐะ
  • *
  • อ่อนโยน แต่อย่าอ่อนแอ: )

ก็อย่างที่บอกละครับ เงียบจริง ๆ  :075:

คือผมอยากหาความรู้เพิ่มเติมหน่ะครับ  รบกวนขอเวลาพวกพี่ ๆ หน่อยนะครับ
     แก้เครียด แก้เหงากันครับ ได้ความรู้ด้วย  :015:

พุทธคุณยันต์คือ  1.  แคล้วขลาด
                      2. คงกระพัน
                      3. มหาสเน่ห์
                      4. เมตตามหานิยม
                                                                ผิดถูกประการใดแก้ให้ด้วยนะครับ  :053:

อยากทราบว่ายันต์หลัก ๆของ หัวข้อข้างต้นมีอะไรบ้างครับ ขอหัวข้อละ 5 อย่างก็ดีนะครับ  :016:

ขอบพระคุณมากครับสำหรับความรู้      :016: :053: :015:

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
แก้เครียดครับ
แคล้วขลาด คงไม่มีสำนักไหนสักให้หรอกครับ คงไม่ได้แม่แต่อันเดียว 
ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องครับ
อิ อิ 

ออฟไลน์ lp.boonma

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ขอคำชี้แนะด้วยครับ วัตถุมงคลของหลวงพ่อเปิ่นถ้าคิดจะสะสมนำมาบูชา ให้เลือกระหว่างรุ่นที่หลวงพ่อ(ทัน)เป็นผู้อธิฐานจิต กับ รุ่นที่สร้างหลังจากที่หลวงพ่อท่านด้มรณภาพไปแล้ว ช่วยชี้แจงแสดงข้อคิดเห็นด้วย ทำไมรุ่นนี้ รุ่นดีๆอย่างไร